• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire bị chậm giờ tin nhắn gửi đi

nokia6233_fa

Khi có người gửi tin nhắn đến cho mình bao giờ cũng nhanh hơn 2 phút so với tin nhắn mình gửi đi. Đã thử chỉnh lại giờ của máy nhưng cũng không khắc phục được. Nhờ các bác nào biết cách khắc phục thì chỉ cho mình. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

vinhnhi123

câu hỏi cho bạn: bạn đang spam ah? câu hỏi và chủ đề chẳng liên quan gì nhau.

vyncent

Đến khổ...Đang mừng, gặp đc luôn vấn đề đang mắc phải.ai ngờ gặp ngay chú đ...
Thôi đằng nào cũng lập ra rồi.Bác nào biết chia sẻ cho ae đi, e bị mắc phại ạ.........

freeze28

sẵn thread này cho mình hỏi luôn, chẳng hiểu sao mình gửi tn trước, nhận tn sau mà tn nhận toàn bay lên phía trước tn gửi :| nhiều lúc cũng bực mình vì toàn phải kéo màn hình lên nhìn nó trả lời là gì để nt

tunguyentrong

tôi cũng gặp vấn đề này khi swr dụng những bản room cook. còn bản rom ship mơi up thi chưa kịp để ý.
rom cook thôi đã thử : pay, nextsense, Dj,...nói chung tất cả rom trên XDA rồi.
tks chủ thớt

bestofstrongman

bạn sử dụng handcent hay handcend đi. thay thế chương trình tin nhắn mặc định mà sử dụng tuyệt vời hơn nhiều. nó khắc phục dc cái lỗi sia giờ tin nhắn và nhìu tùy chọn khác nữa