• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire HD build for HTC HD2 by darkstone (Beta 2):

afriend

Mấy bác ơi cho em hỏi chút : em muốn thay đổi giao diện tiếng việt cho android thì mình nên cài phần mềm nào và cách thiết lập ra sao mong các bác giúp đỡ .

myGenio

Mấy bác ơi cho em hỏi chút : em muốn thay đổi giao diện tiếng việt cho android thì mình nên cài phần mềm nào và cách thiết lập ra sao mong các bác giúp đỡ .

bác ko chịu đọc hướng dẫn gì cả, cái này có hướng dẫn lâu rồi, muốn có tiếng việt thì bác vào Market tải MoreLocal là có tiếng việt.

khoaito

bản này lỗi camera và hao pin quá, curent wiget screen off máy em lúc nào cũng trên 65 mah, em chỉ có chọc ngoáy tý buổi trưa mà đến 5h chiều đã hết sạch pin.

IamT

bản này lỗi camera và hao pin quá, curent wiget screen off máy em lúc nào cũng trên 65 mah, em chỉ có chọc ngoáy tý buổi trưa mà đến 5h chiều đã hết sạch pin.

Restart lại Android đi!
Restart 1 2 lần là nó lại dc 5 - 7 mA ngay!
Lưu ý: Lúc boot vào WM thì đừng chạy chương trình j, boot thẳng vào android lun :|
Tớ bị vài lần rồi :)