• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire HD, dế mới nhất của HTC

HuyChung

HTC Desire HD, dế mới nhất của HTC

Trên Youtube vừa xuất hiện video về HTC Desire HD đã cho chúng ta cái nhìn chi tiết hơn về chú dế này.

[video=youtube;MEJoPXmwVAE]http://www.youtube.com/watch?v=MEJoPXmwVAE&feature=player_embedded[/video]​

Và sau đây là thông số dế mới nhất của HTC: màn hình cảm ứng điện dung độ phân giải 480×800 pixel, camera 8MP với khả năng quay HD 720p, bộ xử lý 1GHz.

Theo Solo Palmar

azthang

con này mà gpu vẫn như Desire cũ thì cũng không ăn thua, không đọ lại với các hãng khác

chanhtrungnct

1GHz là đụng nóc òy! Mún hơn nữa cũng chẳng có! Chỉ có khác nhau đôi chút là 1GHz Sì náp đờ ra gông hay Hum ming bớt thoai!

con này mà gpu vẫn như Desire cũ thì cũng không ăn thua, không đọ lại với các hãng khác

hboy

chưa đụng nóc đâu mới đây người ta đã cho ra chip 2.5 ghz dự kiến 2015 trình làng rồi lg mởi ra con dế chạy winphone7 1.5ghz đó

hoangcuky

Trên HTC thấy có con này rồi!
Màn hình 4,3 inches 480 x 800 WVGA
Nhìn khủng thật
Bộ nhớ trong 1.5 GB
CPU 1 GHz
Ram 768 MB
Camera 8 megapixel
720p HD video recording
Wifi IEEE 802.11 b/g/n
3G 14.4 Mbps download speed
Mỗi tội pin 1230 mAh

Có cả con Desire Z cũng ngon

Chỉnh sửa cuối:

hellboy424

Sao bỗng nhiên thằng desire đang 1GHz thì thằng desireZ ra sau lại chỉ có 800 MHZ nhỉ,

tuan_ok

pin 1230 mAh sao chỉ có nhiêu đây nhỉ , chắc có sự nhằm lẫn phải ko các bác !!! nếu thật là như thế chắc 24/24 kèm theo cục xạc quá

stinhte

Hehe!!! Tháng sau là có hàng rồi (em đang ở TW), đang ngồi đợi từng ngày để rước em nó về!!!\-/

stinhte

Buồn quá các bác ơi! Em đã giành cả chủ nhật hôm nay đi hết mấy cái đại lý chính thức của HTC bên này và đã được mục sở thị con HTC Desire HD, trong lúc tranh luận về màn hình của em này (vì em cãi là màn hình của em này ngon hơn HD2 nhiều) thì chú sale bất ngờ rut HTC Desire ra để chứng minh và quả thật là đúng vậy các bác ạ! Ko giống như lời quảng cáo tí nào cả! So với em HTC Desire thì thua khá nhiều! Thất vọng quá, cái em cần thì lại chẳng dc! Thế là sự kỳ vọng, chờ đợi suốt bấy lâu coi như đã hết! Chẳng thích IP tí nào những cũng fải thừa nhận là chất lượng màn hình của IP4 là đẹp nhất! Sao HTC ko hoc theo cái tốt của IP vậy??? Mà chỉ cần màn hình nó đc như HTC Desire thôi thi coi như là 1 chiếc dt hoàn hảo đối với em rồi!!! Vậy mà....giờ ko biết fải làm sao? Chán cho HTC quá!!!

Chỉnh sửa cuối:

bmd

Buồn quá các bác ơi! Em đã giành cả chủ nhật hôm nay đi hết mấy cái đại lý chính thức của HTC bên này và đã được mục sở thị con HTC Desire HD, trong lúc tranh luận về màn hình của em này (vì em cãi là màn hình của em này ngon hơn HD2 nhiều) thì chú sale bất ngờ rut HTC Desire ra để chứng minh và quả thật là đúng vậy các bác ạ! Ko giống như lời quảng cáo tí nào cả! So với em HTC Desire thì thua khá nhiều! Buồn quá, cái em cần thích nhất lại chẳng dc! Thế là sự kỳ vọng, chờ đợi suốt bấy lâu coi như đã hết! Chẳng thích IP tí nào những cũng fải thừa nhận là chất lượng màn hình của IP4 là đẹp nhất! Sao HTC ko hoc theo cái tốt của IP vậy??? Buồn quá, chỉ cần màn hình nó đc như HTC Desire thôi thi coi như là 1 chiếc dt hoàn hảo đối với em rồi!!! Vậy mà....giờ ko biết fải làm sao? buồn cho HTC quá!!!

Dùng máy nào bây giờ, chấm con này hoặc galaxy tab đều nghe nói về màn hình, không lẻ lại dành ip4 với vợ sao ta

Sonsaithanh

Buồn quá các bác ơi! Em đã giành cả chủ nhật hôm nay đi hết mấy cái đại lý chính thức của HTC bên này và đã được mục sở thị con HTC Desire HD, trong lúc tranh luận về màn hình của em này (vì em cãi là màn hình của em này ngon hơn HD2 nhiều) thì chú sale bất ngờ rut HTC Desire ra để chứng minh và quả thật là đúng vậy các bác ạ! Ko giống như lời quảng cáo tí nào cả! So với em HTC Desire thì thua khá nhiều! Thất vọng quá, cái em cần thì lại chẳng dc! Thế là sự kỳ vọng, chờ đợi suốt bấy lâu coi như đã hết! Chẳng thích IP tí nào những cũng fải thừa nhận là chất lượng màn hình của IP4 là đẹp nhất! Sao HTC ko hoc theo cái tốt của IP vậy??? Mà chỉ cần màn hình nó đc như HTC Desire thôi thi coi như là 1 chiếc dt hoàn hảo đối với em rồi!!! Vậy mà....giờ ko biết fải làm sao? Chán cho HTC quá!!!

Desire HD màn hình sử dụng công nghệ Super LCD chứ không phải Amoled nên độ sáng màn hình kém hơn HTC Desire. Đó cũng là điểm yếu duy nhất của Desire HD, em đang mong chờ con này ở VN mà chưa thấy đâu bán, bác xem ở bên Anh hả bác, giá nó bao nhiêu đấy ạ?

hoahoi10

HTC Desire HD

Desire HD màn hình sử dụng công nghệ Super LCD chứ không phải Amoled nên độ sáng màn hình kém hơn HTC Desire. Đó cũng là điểm yếu duy nhất của Desire HD, em đang mong chờ con này ở VN mà chưa thấy đâu bán, bác xem ở bên Anh hả bác, giá nó bao nhiêu đấy ạ?

Vào trang vatgia.com đánh "HTC Desire HD" sẽ thấy các cửa hàng bán. Lưu ý là Hàng Xách Tay bạn nhé!

vitdalat

e moj lum con htc desire hd !! man hjnh wa de !! dep hon ca con IP4 !! sao các bac che wa da

gà nhà ai thì người đó khen thôi ^^ tui thấy HTC là ổn nhất.oke hơn cả iphone.chạy ứng dụng của android market oke lắm

maiphutinhem

cac ban oi minh muon cai giao dien tieng viet cho HTC Desire HD minh phai lam sao ban nao biet bao minh voi minh cam on

Chỉnh sửa cuối:

bmd

cac ban oi minh muon cai giao dien tieng viet cho HTC Desire HD minh phai lam sao ban nao biet bao minh voi minh cam on
Bạn vào market tìm morelocation2, tải về chạy ứng dụng đó, chọn tiếng việt