• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Desire mất Boot.

Mình trong quá trình up room bị mất boot,giờ không biết làm thế nào,ai đã từng bị lỗi này ,co nhiều kinh ngiêm,chỉ giúp mình với.
mình ở hà nội.

troly

Well-Known Member
Mình trong quá trình up room bị mất boot,giờ không biết làm thế nào,ai đã từng bị lỗi này ,co nhiều kinh ngiêm,chỉ giúp mình với.
mình ở hà nội.

Bạn up rom gì mà mất thế. Đối với rom cook có Sense2.1 + Sense3.0 thì bạn vào trong quản lý pin nó có mục cuối cùng khởi động cùng maket gì đó bạn bỏ v là được. Còn với rom HTC 3.06.707.0 Gingerbread w / Sense thì nó nằm trong ứng dụng thì phải. Bạn tìm thử xem nhé.

Mình update nhầm room mà,giờ mất boot,máy chỉ lên rung nhẹ thôi,không ai giúp được mình à,hu hu.lo quá.

troly

Well-Known Member
Mình update nhầm room mà,giờ mất boot,máy chỉ lên rung nhẹ thôi,không ai giúp được mình à,hu hu.lo quá.

Bây giờ bạn nghiên cứu úp lại rom ship xem thử thế nào, theo mình hiểu thì máy bạn đã bị brick rồi.