• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC diamond không sạc được pin

hotelcalifornia

Em lại làm phiền các bác vì máy nó nhiều vấn đề quá.Em đang dùng bình thường thì tự nhiên lúc chiều nay cái HTC nó không thể sạc được pin,kể cả cắm sạc hay cắm cáp USB.Mặc dù khi kết nối với vi tính thì vẫn bình thường.Nhưng nhất định nó không chịu sạc pin.Xin các bác giúp em với.Thanks:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

duytien124

cái này mình bó tay rồi !! máy bạn nhiều lỗi quá !theo mình nghĩ bạn nên đem máy đi kiểm tra ( chỗ nào sữa máy lấy liền, đừng gởi lại máy nha ) ! có bác nào pro vô giúp bạn ấy nào !!!

Em lại làm phiền các bác vì máy nó nhiều vấn đề quá.Em đang dùng bình thường thì tự nhiên lúc chiều nay cái HTC nó không thể sạc được pin,kể cả cắm sạc hay cắm cáp USB.Mặc dù khi kết nối với vi tính thì vẫn bình thường.Nhưng nhất định nó không chịu sạc pin.Xin các bác giúp em với.Thanks:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

lại gạp bác rồi,hjj,bác mang ra tiệm thay chân sạc nhé(lấy liền).Nguyên nhân do chân sạc bị hỏng chân tiếp sạc(mình nghỉ vậy):)

duytien124

nếu chân sạc hỏng thì làm sao máy sync với máy tính được !!vì nó dùng chung 1 cổng mà !!

hotelcalifornia

rất đúng, thanks bác duytien.Nhưng thực ra là lâu ngày dùng sạc của Motorolla, chân cắm không đúng nó làm mòn cái chân sạc của Motorolla chứ không phải của HTC.Em định mua cái sạc xịn của HTC nhưng mà không biết mua ở đâu và trông nó như thế nào.Các bác chỉ cho em với.Thanks for all!!!!!

duytien124

bạn thử search trong mua bán hoặc tìm những bạn trong diễn đàn có phụ kiện không dùng ở ngoài đó bạn chia lại sẽ tốt hơn và rẻ hơn ! chứ sạc bây giờ zin, lô lẫn lộn khó biết lắm !! hình như bác Quang có đó, bạn thử PM cho bác ấy xem bác ấy ở đâu !!

rất đúng, thanks bác duytien.Nhưng thực ra là lâu ngày dùng sạc của Motorolla, chân cắm không đúng nó làm mòn cái chân sạc của Motorolla chứ không phải của HTC.Em định mua cái sạc xịn của HTC nhưng mà không biết mua ở đâu và trông nó như thế nào.Các bác chỉ cho em với.Thanks for all!!!!!

sao bác không nói truóc,tuõng sạc zin,cũng có truòng họp chân sạc của máy vẫn kết nối mà sạc thi không duọc,ok:-??