• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Diamond - stock - 1.34.831.1 - ROM - WWE (By Tupisdin)

PhamQuang

Manager
Nguồn giới thiệu phiên bản ROM chính thức cho HTC Diamnond của Tupisdin (WiKi).

Phiên bản mới nhất, WWE, Link tải:

Mã:
http://uploaded.to/?id=ma0u71

Ngôn ngữ: WWE
Core 5.2.19588 Build 19588.1.1.4

Dành cho máy có SPL: 1.34

ntnam1972

mới ra có vài ngày mà đã có ROM mới rồi sao Man Quang? e cũng vừa lấy hôm qua, chưa có time nghịch nhiều! có vẻ chọt chọt khó quá, màn hình khó chọt quá!

minhcatbui

seo ko thấy bài hướng dẫn unlock cid cho dòng máy này vậy, bác Quang có thể hướng d6a4n unlock cid cho dòng này chứ, xem bên XDA thì hình như SPL 3.14 không unlock cid được

Tom_codon

Super V.I.P
seo ko thấy bài hướng dẫn unlock cid cho dòng máy này vậy, bác Quang có thể hướng d6a4n unlock cid cho dòng này chứ, xem bên XDA thì hình như SPL 3.14 không unlock cid được

Mình đang làm việc trong phiên bản SPL 1.34
Sẽ ra mắt tools unlock cid 1.34 trong thời gian tới :)

minhcatbui

Mình đang làm việc trong phiên bản SPL 1.34
Sẽ ra mắt tools unlock cid 1.34 trong thời gian tới :)

mình đang có 2 cây nhưng spl chỉ la 3.14 nên muốn up rom sang tieng trung hoa nhưng ko dám làm, nên đành đợi vậy, hy vọng sẽ mau có bài hướng dẫn của bạn thanks:D:D:D:D:D

DucLong

Super V.I.P
Không biết bản rom này có khá hơn không chứ rom gốc mình thấy độ nhạy của màn hình còn thua xa Uni. bác nào up rồi cho ý kiến với.

xbong

con này thời gian sử dụng pin có lâu k mấy bro? em thấy pin dung lượng thấp wa..định lấy nhưng còn phân vân.

minhcatbui

mua sài thư đi bạn, mình không dám sài thử vi hard reset thới gian sử dụng không quay về o giờ nên không bít

DucLong

Super V.I.P
con này thời gian sử dụng pin có lâu k mấy bro? em thấy pin dung lượng thấp wa..định lấy nhưng còn phân vân.
xài được một ngày thôi, pin mới xạc một lần nên mình chưa biết thế nào. có thể sau vài lần xạc thì nó giữ được lâu hơn