• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC S620 S621

PhamNhatThanh

HTC T-mobile Dash

Chào các Bác
Mình có người thân ở Mỷ cho một con HTC T-mobile Dash
mình ko biết nó thuộc dòng nào,và unlock Sim ra sao
image.php

Mông các Bác chỉ giúp

Chỉnh sửa cuối:

cuibapdaica

Đây là dòng HTC - Excalibur tên là S620

bạn thử cách này xem sao :

của mem da_mayhem bên forum.xda-developers.com

Mã:
Here's how to Application Unlock your Excalibur (files needed are attached, you just need to unzip them):

1. Connect your device to PC (ActiveSync)

2. Install HTCUnlock-CVS.exe (to be executed on the PC)

3. on your Phone, Start - Accessories (Expert on HTC S620) - Run HTCUnlock and press UNLOCK (Right Softkey) and wait..(RegEditor will be launched and reg tweaking would automatically start) Press DONE when finished.

4. Reboot your Phone.

5. Connect again to your PC thru ActiveSync

6. Launch SDA_ApplicationUnlock.exe on PC and Press REMOVE LOCK.

7. Restart your Phone.

Your device is now Application Unlocked. Tried this numerous times on my T-Mobile DASH everytime i do a Hard Reset.

NOTE: You need to do this again when you hard reset. Application Unlocking doesn't survive a Hard Reset.

AnhTu

Super V.I.P
Nếu có thể thì xin mời anh cuibapdaica & p_nhatthanh offline 1 buổi để tìm hướng giải quyết cho con T-Mobile Dash này.
Hiện tại có rất nhiều cách để unlock con này, tốn phí & cả free, mình có tìm hhiểu qua 1 lần nhưng không sâu lắm. :D