• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Sensation có hàng dỏm không?

Hi hàng HTC đời đầu tiên thì sẽ là Made in Taiwan còn những đời sau sẽ là Made in China thôi. Nói chung cũng là hàng chính hãng cả thôi không sao đâu.

hobach9x

hi.. today mới thấy cái topic này hay wa.
các bác có kinh nghiệm cho e hỏi xíu. e thấy có ông kia đăng bán HTC Sensation XL hàng full box nguyên seal, xách từ mỹ, ổng bảo là cửa hàng ổng đang giảm giá,: 6tr5.
khi liện hệ thì duoc biết cửa hàng ờ Buôn Me Thuộc, yêu cầu mình phải chuyển 50% tiền trước, họ ship hàng xong mình sẽ chuyen 50% còn lại. khi e yêu cầu dùng dịch vụ thu tiền hộ (thu trực tiếp khi nhận hàng, e sẽ chịu phí dịch vụ thì ổng ko chịu)
....
các bác có kinh nghiệm cho e hỏi là sensation XL có hàng nhái ko? tại thấy ông này bán giá rẻ quá. Dù rất thích nhưng ớn ớn. Hàng full box nguyên seal mà giá 6tr5 ???

theo e đọc được thì cái này là 1 trò lừa đảo bác ạ

bocapdo11

Bác sky mà gủi 50% tiền cọc thì thể nào cũng đc tay ban sen xl cho ăn đặc sản..... Thịt lừa.

mrkop2906

Có chỗ nào bán pin cho XE uy tín không anh em ơi???? Muốn làm thêm cục nữa dùng cho khỏe.