• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC:Touch HD sắp ra mắt

Status
Không mở trả lời sau này.

trungkt

các bác máu đặt hàng với e :D hàng xách tay UK thẻ 8g bảo hành chính hãng 12 tháng :D
tầm đầu tháng sau là có hàng :D

tuanvopda

mình đang cầm em này trên tay.cảm giác chác tay.pin sai cũng lâu khoãng chung 3 tiểng.màn hình rất sat nét.không thua kém gì iphone đâu.một vài ung dụng còn bị lỗi.

AnhPheCT

Không có bàn phím cứng đầy đủ nên không khoái lắm!

Thời buổi bây giờ ai xài Bàn phím cứng!!!! Chọt chọt mới Oai!!!! Bàn phím cứng xưa như trái đất!!! Ha ha ha !!!
=))

ThaiKien

Super V.I.P
Nhân dịp offline với anh adidas1976 về anh có hỏi con này nên kiếm cho anh em coi luôn hehe . Con này giá tại China là 6588 tệ , tỉ giá là 2500vnđ , vậy con này có giá 16470000 vnđ tại China đó các bác http://auction1.taobao.com/auction/item_detail-0db1-7e5094ab5139370a85b721516836fa5b.jhtml , link con này do cửa hàng tgbus.com bán nên có uy tín , các bác có ai quen ở China oder về xài đê :D .
Hiện nay tệ đã là 2600 rồi em ạ, tuy nhiên giá cập nhật mới nhất hiện này là chỉ còn khoảng 5900 tệ thôi.

hungadams

mình đang cầm em này trên tay.cảm giác chác tay.pin sai cũng lâu khoãng chung 3 tiểng.màn hình rất sat nét.không thua kém gì iphone đâu.một vài ung dụng còn bị lỗi.
nhận sét thêm vài câu nữa đi bác,máu em này qáu,bác mua nhiêu zậy,ở Vn có bán chưa?,nên mở 1 topic bàn về em này mới đc:p

ThaiKien

Super V.I.P
nhận sét thêm vài câu nữa đi bác,máu em này qáu,bác mua nhiêu zậy,ở Vn có bán chưa?,nên mở 1 topic bàn về em này mới đc:p
Thấy bên box mua bán cũng đã có người giao rồi đó, bạn thử xem ở đây:
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=39655

Status
Không mở trả lời sau này.