• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC Touch Pro - Cuốn hút từ cái nhìn đầu tiên !

toanxiu1101

Con Này nghe nhạc hơi bé , màn hình thì đẹp hơn Diamond ; về độ dầy thì mỏng hơn con Exec 1 tí :p ở Nhật Cường bắt đầu bán rồi đấy các anh, giá của nó là 15tr rưỡi

Pupop

NGhe nhạc bé thì hết ham . thích nghe nhạc và loa ngoài lớn giống nokia

etenx500

Cầm thử con này thấy nặng mà dày quá. Mất đi cái cảm giác thanh lịch của như con diamond. :D

etenx500

Vẫn còn nguyên mấy nhận xét của bác nncuong bên topic Diamond:
- Màn bé quá với độ phân giải VGA (với QVGA thì 2,8" đã bé rồi chứ chưa nói đến VGA, y như p3300 của mình :D)
- Vẫn dễ để lại vết bẩn ở mặt trước của điện thoại.
- Touch 3D thực ra không hữu dụng.

Thêm 1 phát nữa: hơi dày quá (165g) để cho vào túi quần.

Còn ưu điểm thì các bác tranh nhau nói hết rồi :D Chắc là vẫn nghe nhạc bằng tai nghe Ext mini USB nhỉ?

Bạn hơi nhầm quả dễ để lại vết bẩn. Vì back cover của htc touch pro là đen sần okie hơn diamond nhiều. Chỉ bị trước mặt thôi. Dày vì có keyboard mà bạn.

kent8791

Tôi cũng đang xài em này, về cơ bản là được. Đang xài exec, chuyển qua e này thấy hơi hụt hẫng ( Exec cầm đầm tay hơn:D). Tự nhận thấy Touch Pro không hơn Exec là bao, bàn phím và loa thì không bằng Exec, wifi thì có vẻ bắt sóng tốt hơn. Có hỗ trợ thẻ cắm ngoài, nhưng là Micro SD và khe cắm thẻ lại ở bên trong nên muốn tháo ra thì lại phải tháo nắp máy phía sau ( hơi bất tiện chút). Dẫu sao Touch pro vẫn ngon hơn Diamons khà khà

Xin bổ sung thêm: Touch Pro khi kết nối với PC một lúc là nóng máy, nên để chế độ tắt sạc khi kết nối với PC.

redwater030603

hiện nay mình dang xài HTC polaris, mình dự tính cưới thêm con HTC Touch pro, các bạn cho minh ý kien nen cưới HTC touch pro ko? hay làm tín đồ của HTC Polaris?

NguyenTu

Super V.I.P
hiện nay mình dang xài HTC polaris, mình dự tính cưới thêm con HTC Touch pro, các bạn cho minh ý kien nen cưới HTC touch pro ko? hay làm tín đồ của HTC Polaris?

Muốn hay không, bạn đọc bài của Batkid biết liền hà. Có ưu, có nhược, còn lại do bạn quyết định

doibung0

Vài hình ảnh đẹp cho ai vẫn chưa quyết định mua con này :D

Đập hộp

Trên tay

Hình ảnh thực tế

So với HTC Touch Diamond

Nguồn GSMARENA

Last edited by a moderator: