• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTC wildfire bị lỗi Launcher?

mrmoc1611

lỗi gì đây!

Tình hình là em mới lấy con HTC wildfire bên FPT shop mà dùng được mấy hôm nó báo cái lỗi " Sorry! The application HTC sense (process com.htc.launcher) has stopped unexpectedly. Please try again " and Force close. Không biết có bác nào biết khắc phục tình trạng trên không nhỉ hic! ;;)

hpnokia

Lổi này thường là do thay đổi thẻ nhớ,lổi này chỉ còn cách Clear Storage thôi bạn!

huynhkyphu

HTC WF có gì hay ko các bạn... mới mua về... ko rõ lắm.. game 3D chẳng chơi đc... các game còn lại ko vừa màn hình... ai bít cách format HTC WF bảo mình với

ducthang

HTC WF có gì hay ko các bạn... mới mua về... ko rõ lắm.. game 3D chẳng chơi đc... các game còn lại ko vừa màn hình... ai bít cách format HTC WF bảo mình với

vọc em nó nhiều vào mơi thấy em nó nhiều cái hay.

thuanngotau

HTC Wildfire chỉ có độ phân giải màn hình 320 x 240 (QVGA) thôi bạn ơi. Độ phân giải này rất ít game hỗ trợ (thông thường phải từ 480 x 320 (HVGA) trở nên thì mới nhiều game. Ngoài ra em nó còn không có chip đồ họa nên việc khó tìm game phù hợp là chuyện bình thường.

Dù sao thì nó có cái hay của nó!!! Vọc mới biết nhé