• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Htc_Desire_Theme_s60v5 rất đẹp

quocvu88_dn

vậy chứ nếu mình không dùng SPB mobile shell thì cài theme này xong thì ntn? Có ai làm up hình lên xem với...

JustinTimberlake

vậy chứ nếu mình không dùng SPB mobile shell thì cài theme này xong thì ntn? Có ai làm up hình lên xem với...

sheva079

themes này cũng được nhưng có mỗi cái Cột Báo Sóng và PIN là khó nhìn àh...:(

quocvu88_dn

Nhìn cái bản dùng với Mobile Shell thì đẹp còn cài không lên thì xấu quá à. Các bác có biết theme nào màu đen mà icon giống icon mặc định của 5800 không?

sheva079

Nhìn cái bản dùng với Mobile Shell thì đẹp còn cài không lên thì xấu quá à. Các bác có biết theme nào màu đen mà icon giống icon mặc định của 5800 không?

themes như bạn nói thì nhìu lắm..., trên diễn đàn mình cũng có mà bạn tìm thử xem ,không thì bạn qua onsmartphone mà tìm...cũng nhìu themes đẹp lắm á

thanh19589

Thực ra theme này cũng chưa phải desire vì nó chỉ giống cái ảnh nền còn về icon thì khác hoàn toàn . Dù sao cũng thanks vì đóng góp

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thực ra theme này cũng chưa phải desire vì nó chỉ giống cái ảnh nền còn về icon thì khác hoàn toàn . Dù sao cũng thanks vì đóng góp

2 nền tảng HĐH hoàn toàn khác nhau nên rất khó để có thể tạo giao diện giống hoàn toàn được. theme cũng chỉ giống tương đối là quá ổn rồi còn tạo 1 bộ icon giống hoàn toàn không phải là chuyện đơn giản.

caotuanan

bác BuuPhuc ở CT hả?hôm nào rãnh bác chỉ giáo thêm về PM.em đang hoc ở Tây Đô.sr hỏi ngoài lề xí :D

hoctronam

phát huy nhé bác chủ thớt
theme đẹp lắm,mà cài chung mobile shell thì tốn pin,
đẹp thì phải chịu thôi !!!

caotuanan

phát huy nhé bác chủ thớt
theme đẹp lắm,mà cài chung mobile shell thì tốn pin,
đẹp thì phải chịu thôi !!!

miễn có theme đẹp là đem lên liền :D .mình cho vào thẻ chỉ 9mb k sao bác ơi :p

hackerKD

Có 1 vấn đề thế này, bạn có thử add bộ icon của themes này với themes Bubble_Omnia nhưng bị lỗi vài icon vẫn giữ của themes cũ

caotuanan

Có 1 vấn đề thế này, bạn có thử add bộ icon của themes này với themes Bubble_Omnia nhưng bị lỗi vài icon vẫn giữ của themes cũ

là seo bác?giải thik kỉ chút dùm nhá,hơi dốt chút :D