• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HTCSenseTheme2.2.1-SafariHD Modded

odonnell

Em chỉ yêu mỗi sense mà ghét cái cong cong quẹo quẹo của theme mặc định lang thang bên XDA kết mỗi chú SafariHD. Kệt nỗi chú này xanh xanh đỏ đỏ nhìn gai mắt quá nên em quyết định mod lại cho phù hợp. Nhìn cũng hay hay nên share với các bác thay cho theme mặc định.

Thay đổi:
- Change LockScreen
- Change icon color = blue -> default htc green
- Change dock icons

Download

Chỉnh sửa cuối:

odonnell

Đã có link.Em đau đầu với file upload của PDAviet quá :((

Last edited by a moderator:

mrducbao

Tớ thì lại thích đường cong 1 tí trông nó mềm mại hơn :D

Nhưng tớ cũng không chê đường thẳng của bạn vì đơn giản mỗi người có những cảm nhận riêng và tớ tôn trọng điều đó!

odonnell

Nhưng tớ cũng không chê đường thẳng của bạn vì đơn giản mỗi người có những cảm nhận riêng và tớ tôn trọng điều đó!

Em rất trân trọng ý kiến của bác. Khổ nỗi chú HD2 đang vuông vắn thế đi kèm với cái Lock + Dock cong cong nhìn thế nào ý :p

odonnell

mình cũng muốn dung room senser quá nhưng hèm nỗi nó ngốn pin quá

Ngốn thì cũng tuỳ bác ah. Nhu cầu của em ko nhiều ko choi game ko nghe nhạc coi phim, chỉ cần GPS với Agenda Calendar thôi - chủ yếu cho công việc. Nên xài cũng ok lắm ko muốn thay đổi.

alanlee

Có ngụ ý gì về " ĐƯỜNG CONG " không bác >:)

bugartiveron

cong hay thẳng là tuỳ lúc bác ak.em thấy có lúc muốn thẳng mà nó vẫn cong đấy chứ =)) =))

randoms

To ko hãi bằng dài- dài ko hãi bằng cong- cong lại mong nó thẳng.........he he