• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài đặt các app trên App Store cho iPhone chạy FW 2.x

nxphuong

các bác có biết nguồn download files .app ở đâu cho tôi với...Cám ơn các bác

mrnguyen18

các bác ơi, sao mình down may cái app về và cho vào itune..nó sync nhưng rồi báo lỗi là """"" the application "appFlow" was not íntalled on the iphone because it could not be verified""""..và mình thử dùng ibrickr nhưng bị báo lỗi la "iphoneinterface.exe" có vấn đề...ai giúp dùm mình...xin đa tạ

HoaCK

các bác ơi, sao mình down may cái app về và cho vào itune..nó sync nhưng rồi báo lỗi là """"" the application "appFlow" was not íntalled on the iphone because it could not be verified""""..và mình thử dùng ibrickr nhưng bị báo lỗi la "iphoneinterface.exe" có vấn đề...ai giúp dùm mình...xin đa tạ

Bạn đọc kỹ hướng dẫn của mình ở đầu bài nhé. Phải cài 1 app free trên app store rồi mới cài các app thuốc được.

mrnguyen18

mình đã làm như HoaCK hướng dẫn và vào diễn đàn tím apps nhưng sao biê't cái nào đã thuô'c ? mình lấy đại nhưng ko đươ.c xin giup dum minh di

andyphat

Cho mình hỏi: mình tải một số ứng dụng và music về iphone 2G của mình ở ngoài tiệm. Để tránh tình trạng mất những dữ liệu này khi kết nối với itunes của mình ở nhà do sự không đồng bộ mình nên bỏ mục nào trong itunes. Giúp mình với. Cám ơn rất nhiều.

XuanTruong

Super V.I.P
Cho mình hỏi: mình tải một số ứng dụng và music về iphone 2G của mình ở ngoài tiệm. Để tránh tình trạng mất những dữ liệu này khi kết nối với itunes của mình ở nhà do sự không đồng bộ mình nên bỏ mục nào trong itunes. Giúp mình với. Cám ơn rất nhiều.

Khi kết nối với iTunes thì chọn vào máy iPhone trên iTunes rồi BỎ CHỌN hai mục Applications và Music!