• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Installer & Cydia trên iTouch 2G

december_09th

e mới đc tặng cái Itouch 2G mới coóng.Em chưa làm j cả.FW của nó đang là 2.2.1. Các bác làm ơn chỉ e cách dùng quickpwn và cài Cydia với Installer với. Thanks nhiều

december_09th

thanks a. e down cái FW 2.2.1/5H11a cho Itouch 2G rồi ạ. E muốn hỏi là e dùng QPwn nào để jailbreak và có cần bỏ file MobileInstallation nào để cài các file *.ipa ạ?

ThAngNgO_

thanks a. e down cái FW 2.2.1/5H11a cho Itouch 2G rồi ạ. E muốn hỏi là e dùng QPwn nào để jailbreak và có cần bỏ file MobileInstallation nào để cài các file *.ipa ạ?

bạn dùng Winpwn jailbreak như bình thường thôi là ok mà :D

december_09th

thế jailbreak xong có cần chạy winspc để cho MobileInstallation vào kô ạ. nếu kô thì làm sao cài đc các free *.ipa đúng kô ạ. Nếu có thì cho e link downl file MobileInstalltion luon nhé ạ. Thanks

AnhTu

Super V.I.P
thế jailbreak xong có cần chạy winspc để cho MobileInstallation vào kô ạ. nếu kô thì làm sao cài đc các free *.ipa đúng kô ạ. Nếu có thì cho e link downl file MobileInstalltion luon nhé ạ. Thanks
Dùng chung loại với iphone.

ThAngNgO_

bạn cài qua cydia là ok, link gì nữa :D

december_09th

bác ơi làm thế nào để cài đc các *** game. e sync từ itunes toàn kêu là could not be opened. T___T

december_09th

ẹc sao e jailbreak xong rồi lên 2.2.1 rồi. dung winspc bỏ MobileInstallation221 rồi. mà sao vẫn could not be opened ?? T______T cứu với

december_09th

tình hình là e có con Itouch gen1 chả hiểu ông anh up kiểu j bây h bị teo. đại khái là bây h nó đang ở trạng thái default. e down 1 loat firmware về thử. lúc Shift + Restore + FW đó chạy đc 1 lúc nó toàn báo Unknown error, chả hiểu kiểu j. jup e cái nhé

AnhTu

Super V.I.P
tình hình là e có con Itouch gen1 chả hiểu ông anh up kiểu j bây h bị teo. đại khái là bây h nó đang ở trạng thái default. e down 1 loat firmware về thử. lúc Shift + Restore + FW đó chạy đc 1 lúc nó toàn báo Unknown error, chả hiểu kiểu j. jup e cái nhé
Nếu ở HCM thì đem qua mình làm lại dùm cho.

december_09th

e ở HN cơ. e mang ra NHật Cường rồi mấy chỗ nữa nó bảo e bị rạn chân pin. nhưng e đoán là chỉ bị FW thôi. vì e down cái nào về Restore cugn đều unkonw error. nhục quá

betunnoway

e ở HN cơ. e mang ra NHật Cường rồi mấy chỗ nữa nó bảo e bị rạn chân pin. nhưng e đoán là chỉ bị FW thôi. vì e down cái nào về Restore cugn đều unkonw error. nhục quá

Ở hà nội thì call mình nhé nhanh thôi mà.