• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách download mediafire khi gặp Processing download request...

garllado1703

Uhm` dùng proxy hay sock để fake ip thì sau vài tiếng là proxy hay sock đó die là hết dùng đc. Có cách nào hay hơn k???

tommynguyen1961

bác cho em hỏi có cách nào change IP xong mà dùng IDM để down được không?

thì khi bạn vào mediafire xuất hiện dòng click here to download , sau đó bạn click chuột phải vào và download with idm là ok thôi.

tommynguyen1961

mình cũng làm như vậy nhưng IDM không thể down được,

Đây là chuyên mục khắc phục sự cố khi download trang mediafire không còn bị tình trạng processing nữa. Thế bạn đã bị mất tình trạng này chưa? Nếu mất rồi thì mới tính đến chuyện mình chỉ bạn download bằng IDM hay bằng chương trình gì bạn muốn .:((

eric86

MF thì nó không cho IP VN download từ tầm khoảng 9h kém đến 1h hơn sáng hôm sau, mà mình đang ở VN :D , fake IP thì down chậm lắm nên muốn hỏi cách down bằng IDM cho nhanh,

tommynguyen1961

MF thì nó không cho IP VN download từ tầm khoảng 9h kém đến 1h hơn sáng hôm sau, mà mình đang ở VN :D , fake IP thì down chậm lắm nên muốn hỏi cách down bằng IDM cho nhanh,

bạn nói mình chẳng hiểu muốn nói gì. Khi đã khắc phục được lỗi MF rồi thì cứ nhấp chuột vô là IDM nó nhảy vô download thôi chứ gì nữa.

minhhienle

Sao em làm như anh chỉ rồi mà vẫn Processing download request thế :((. anh giúp em với.

vuongtrungduong

@minhhienle : Shadow đúng đó,Rì-Lốt vài lần (với Cáo) hoặc Rì-Fét lại (với Ếch) là lại "Cờ Lít Hia Tù Đao Lột" ngay bạn ạh.

nguyenhoang

mediafire báo Processing download request chẳng qua do nó cấm Ip từ VN thôi ( mà hình như cấm có giờ thì phải )
sao không dùng trang http://www.spysurfing.com/ cho nó tiện nhỉ, khỏi phải cài proxy cho lôi thôi ra