• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách H@ck Phone đơn giản, nhanh nhất hiện nay!

Status
Không mở trả lời sau này.

tienquoc87

việc hack phone này thì ai cũng có thể làm dc,nhưng đối với 1 số máy kô hack dc bằng hello 2.x thì chắc kô thể dùng cách này dc :D cách này chỉ sử dụng cho các máy fw cũ thôi :D:D

Sai bét!
Tuy kô thể hack bằng HelloOX2 nhưng bạn hãy dùng nó để lấy file CER rất nhanh.... Vẩn còn tốt chán!☺

DeathMagic

^^ mình thấy cũng hay nhưng mà tiện nhất là có cer+kkk rồi thì signed cái Hellox rồi sau này hack đơn giản hơn :D mình nghịch nhiều rồi,phá cũng nhiều rồi :D h thì thấy làm cách nào mà chỉnh được nhiều cái nhất mà k phải dùng pm là đẹp :D cài càng ít càng tốt ^^!

stupid1314

Híc, bạn nói hack đơn giản làm mình mừng hụt. Mấy cái máy đời sau này như N86 của mình Hello vô đứng kim, chẳng làm được gì. Còn việc lấy cer gì đó thì Mod đã có riêng một chủ đề cho các bạn vào đấy xin rồi. Vậy thì cần gì phải khó khăn thực hiện những công đoạn như vậy, dù gì thì cũng ủng hộ bạn vì đã nhiệt tình vì anh em.

2356

Dùng cho cả v3 và v5 nha bạn!

Ông bạn chắc hok biết rồi, cách này chỉ có tác dụng với FP1 và Pre FP1 thôi, các đời Fp2 và V5 với những bản FW mới bây giờ muốn hack được chỉ có cách là Flash máy.

tienquoc87

Híc, bạn nói hack đơn giản làm mình mừng hụt. Mấy cái máy đời sau này như N86 của mình Hello vô đứng kim, chẳng làm được gì. Còn việc lấy cer gì đó thì Mod đã có riêng một chủ đề cho các bạn vào đấy xin rồi. Vậy thì cần gì phải khó khăn thực hiện những công đoạn như vậy, dù gì thì cũng ủng hộ bạn vì đã nhiệt tình vì anh em.

Nhưng mà tự mình lấy file Cer rất nhanh, kô phải chờ chờ, đợi đợi dài cổ... mà lại đỡ gánh nặng cho Mod!
tienquoc còn nhiều cách phone cho các FW như N86, E72, C6...v.v, bửa nào rảnh up lên cho!

tienquoc87

Ông bạn chắc hok biết rồi, cách này chỉ có tác dụng với FP1 và Pre FP1 thôi, các đời Fp2 và V5 với những bản FW mới bây giờ muốn hack được chỉ có cách là Flash máy.

Ý mình là cài để lấy file Cer, còn hack bằng HelloOX2 đc hay kô, còn tùy vào FW nữa ông 2356 ạ..☺

2356

Ý mình là cài để lấy file Cer, còn hack bằng HelloOX2 đc hay kô, còn tùy vào FW nữa ông 2356 ạ..☺

Lấy Cer thì chắc là được, còn Hack thì mình đã nói cụ thể rồi "các đời Fp2 và V5 với những bản FW mới bây giờ" << chắc chắn hok hack được với HelloOX 2.03 hoặc các bản cũ hơn :D

giangvungtau

sao mình thấy cái topic này thừa quá,lấy file cer thì đã có topic riêng,hướng dẫn cài helox cũng có rồi,lập ra cái này làm gì nữa nhỉ

Hoden

Super V.I.P
sao mình thấy cái topic này thừa quá,lấy file cer thì đã có topic riêng,hướng dẫn cài helox cũng có rồi,lập ra cái này làm gì nữa nhỉ

dùng trne6 điệ thoại khác trên pc bạn à, pm này có thể tải file cer nhanh chóng không cần pc và thời gian chờ đợi chép ứng dụng vào dt và sign cài đặt nhanh. ngoài ra nó còn nhiều tính năng khác bạn à,

hack thì nó không có tính năng đó chủ topic nói hơi quá.!!!! nó tải và sign pm thôi và tải các bản cập nhật pm mới có trên web site OPDA nữa có phiên bản mới là nó cập nhật ngay nhưng là pm tiếng hoa thôi
test chưa mà cho ý kiến hùng hồn vậy,

traigoi2211

ai VH dùm đi , toàn tiến cụ Đào ko àh , tui nhìn ko hiểu , với lại chơi dùm cái hình bình thường đi bạn , hoặc quay phim lại cũng được , tại DT của dì mình ko hỗ trợ tiếng cụ Đào :D

r0nkut3

ai VH dùm đi , toàn tiến cụ Đào ko àh , tui nhìn ko hiểu , với lại chơi dùm cái hình bình thường đi bạn , hoặc quay phim lại cũng được , tại DT của dì mình ko hỗ trợ tiếng cụ Đào :D

ảnh hướng dẫn là file .Gif về toàn bộ quá trình thao tác rồi. Cứ down ảnh về rồi xem là làm đc thôi

nguyenhung1985

làm củng tương đối dể mà !
cứ theo hình mà làm....xem cho chính xác...
làm 2-3 lần là xong thui à :D

titvsmit

mình dùng E63. không cài đặt được XStevedore vì báo chứng chỉ bị lỗi

bạn thử kiểm tra lại ngày tháng năm xem. năm 2010 ko đc thì chuyển về 2009, mình nhớ hình như là vậy.
trước ở bên box việt hóa đã có mấy bác việt hóa phần mềm này, hình như 1 topic cũ của chủ tp cũng bị khóa vì vấn đề này thì phải, hì dù sao cũng thanks!
trước mình down bản chi này của bác vothien, vẫn còn trong máy. mò 1 tẹo là ra cách hack mà. mà hình như chỉ dùng đc với máy đã lấy cer và key trên opda từ trước hay sao ấy :)

Status
Không mở trả lời sau này.