• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách lấy File CER mới!

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoanglong_lc

Có thể bạn sai ở chỗ câu hỏi chống spam (3,2). Nó là phép cộng. Bạn ghi số 5 là được.
>
Forum đó có ngôn ngữ English (cuối trang, phía bên tay trái). Đky xong bạn có thể chuyển sang cho dễ dùng. Rồi vào thay đổi Profile như hướng dẫn của Binladen #1

E71x success!
(Lần đầu tiên mình hack dòng Sym, hack hộ bà chị, không được cầm máy mà hack....mà hướng dấn hack qua Teamviewer ...thế mà cũng thành công! Hihi. @@")
Chúc các bạn thành công! :ar!

để mình thử coi thế nào mình thấy câu hỏi là ;Thêm những con số sau: 3, 2.nên mình cứ điền 1,0 mãi mà không được gì cả.hihihihihihihihihihi

B

bugboy09

Guest
cảm ơn chủ thớt. cuối cùng cũng đăng ký đc. bh chỉ chờ lấy key cer thôi. mà bn người lấy key cer mà nó chỉ tạo ra 1 file cho tất cả mọi người, cao tay thật

B

bugboy09

Guest
tiện thể hỏi luôn, bạn có biết phần mềm nào làm full màn hình nền cho s60v5 ko. minh cài may cai wallpaper làm màn hình nền nhưng nó không full màn hình bạn à!

binladen1206

Active Member
tiện thể hỏi luôn, bạn có biết phần mềm nào làm full màn hình nền cho s60v5 ko. minh cài may cai wallpaper làm màn hình nền nhưng nó không full màn hình bạn à!

Bạn dùng chức năng tìm kiếm trên 4rum sẽ có hoặc gu gồ - bạn k hỏi những vấn đề k liên quan tại đây nhé!

binladen1206

Active Member
Của các bạn đây - mình đã sign rồi nhé!

http://www.mediafire.com/file/1wfhqzn4sowx809/356939036873866.rar

Ban co the up luon file .sis cho minh duoc khong zip manager ko giai nen duoc.rar. Ban up luon ho minh key va cer cho minh nua nhe.thank nhieu!
Post bai bang mobi mong mod thong cam!

Bạn dùng trình duyệt X-plore giải nén chứ mình k có tài khoản Bõ net để up trực tiếp cho bạn được.Thông cảm cho mình nhé!
Đây là key của bạn
http://www.mediafire.com/?0we1tqz4v45qzvt

phamcongmy

anh binladen oi giup em sing kai helloox2 cho e71 email 345208037338994 kai dk ko a.ma e chua co cer va key the co kam phai lay cer va key ko a

binladen1206

Active Member
ma anh oi may e chua hack phone ma kai phan mem cu toan bao la file corrupted la sao vay a

Máy bạn phải hack mới cài ứng dụng k báo lỗi nữa.
Hai file cer&key thì bạn làm theo như hình hướng dẫn bên trên để lấy key nhé.

P/s: lần sau viết tiếng việt có dấu nhé bạn!

mr_cafe

anh oi kiem tra lai gium file x-plore anh up van la file .rar em sao giai nen dc a. Anh co pc giai nen ra roi nen bang zip cua pc dc ko anh

khuengokhue

vua phai chay lai nha dua ban cam nho the nho vo may tinh roi giai nen.chay helox thi may bao: hacked everything done!please run me again when you need unhack this phone.chac la ok roi,thak chu top nhe!

binladen1206

Active Member
vua phai chay lai nha dua ban cam nho the nho vo may tinh roi giai nen.chay helox thi may bao: hacked everything done!please run me again when you need unhack this phone.chac la ok roi,thak chu top nhe!

Bạn muốn biết là hack thành công chưa thì cài ứng dụng là biết liền chứ gì đâu.
Có gì báo lại liền cho a e biết nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.