• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cài đặt Android trên Imagio !

hoangtumodel

vẫn bị lỗi tắt màn hình, wifi, bluetooth hả anh. chán nhỉ. nếu tắt dc màn hình anh up lên cho mọi người mày mò với, ah anh Dũng gọi em bằng em dc rồi, em chỉ 21t :D

dungchay

Tại sao down file của bạn ở Mediafire nó lại báo là "không có quyền down file này"??? mình muốn thử chạy lại android để chơi cái game Angry bỉds xem có được không... WP7 đã bán ra rồi... WM đã chính thức về hưu :(( buồn quá... ở XDA-Dev ý, HTC imagio h chỉ là dòng máy di sản, và không còn Topic chính thức nữa!

Trung3t

Mod giúp mình vụ này với.
Mình đã down về làm theo hướng dẫn. khi chạy HaRET nó chẳng ra cái gì cả, rồi khởi động lại vào thẳng win luôn cũng chẳng thấy cái dualBoot đâu cả

dungchay

Mod giúp mình vụ này với.
Mình đã down về làm theo hướng dẫn. khi chạy HaRET nó chẳng ra cái gì cả, rồi khởi động lại vào thẳng win luôn cũng chẳng thấy cái dualBoot đâu cả

Rename DEFAULT.TXT thành STARTUP.TXT là đc :)

baotrung2106

cố lên anh Dũng ơi, nếu mà Imagio chạy dc Android thì nữa tháng nữa em mua Imagio ngay, thik Imagio quá mà thấy HD1 chạy Android ngon hơn nên cũng đang phân vân....:(

cố lên anh Dũng ơi, nếu mà Imagio chạy dc Android thì nữa tháng nữa em mua Imagio ngay, thik Imagio quá mà thấy HD1 chạy Android ngon hơn nên cũng đang phân vân....:(
Android chạy trên Imagio còn rất nhiều lỗi trong đó có lỗi là không tắt được màn hình (củ chuối thiệt).... Chạy Android ngon lành trên Imagio là nhiệm vụ bất khả thi rồi bạn ạ...:(

baotrung2106

Android chạy trên Imagio còn rất nhiều lỗi trong đó có lỗi là không tắt được màn hình (củ chuối thiệt).... Chạy Android ngon lành trên Imagio là nhiệm vụ bất khả thi rồi bạn ạ...:(
nghe bác Dũng nói thế chắc em đành mua HD1 z, thấy con đó bên XDA phát triển rom Android cho nó nên có hy vọng hơn,hiện tại cũng có nhiều rom rồi

hoangtumodel

đúng rồi đó... nếu có tiền mua HD2 đi ^^ ... còn ko đừng nên vì HD1 cảm ứng chán lắm, còn dở hơn imagio nữa đó

theunsmine

chiều này em cài thử nhưng đứng o màn hình DOS hết pin lun ma hok zô dược cài đúng như hướng dẫn!!!!!:|

dinh_vinh

Em vẫn không làm được, Em đợi 30 phút rồi 40 phút --> 2 giờ.. mà màn hình vẫn là các chữ nhỏ...
Đã dùng thẻ 1G và làm như anh hướng dẫn nhưng ko ổn anh à!

Em vẫn không làm được, Em đợi 30 phút rồi 40 phút --> 2 giờ.. mà màn hình vẫn là các chữ nhỏ...
Đã dùng thẻ 1G và làm như anh hướng dẫn nhưng ko ổn anh à!
Rồi, để tối rảnh mình sẽ upload bản Android 2.1 lên cho các bạn thử nhé...;;)

theunsmine

đúng òy!!!1anh ơi em đọc kĩ lắm mới thử làm từng bước từng bước anh hương dẫ lun!!!!

thẻ 4GB của em h thành 512M òy hjxhjx!