• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

vandunga3

Cảm ơn Koj nhiều! làm theo hướng dẫn của bạn mà mình đã lấy thêm được 1 OP đủ để tải nốt file KKK trên OPDA về. Hú hồn. Tưởng tiêu rùi chứ!

Bạn có thể bày lại cho mình cách của Kojiro ko? Mình còn file k_E_y chưa lấy đc

h2dylove

Minh da lay du Cẻ va Key nhung sign toan bao loi " File sing loi! Cer hong hoac sai pas" minh da doi ten thanh 1 ki tu ma van loi tren! Minh het op de down lai roi! Ai giup minh voi!

h2dylove

Lấy OP trên OPDA tùy thích để down Cer va Key thoải mái!

Vào đây để lấy OP nhé !chỉ trong khu vực này thôi nhá thix topic nào cũng đc.

http://opda.net.cn/forum-134-1.html

nhưng các bạn nhớ là phải đk nick đã rồi mới vào

bước 1

bước 2

bước 3

bước 4

bước 5

bước 6

còn chần chờ gì nữa mà ko trở thành 1 spammer nhở

nhớ đừng quên click thank mình nhá
!;;):)

auduongtinh

Các bác ơi giúp em với. e đã đăng kí thành công rồi nhưng khi dow file cer và key về thì nó hiện ra bắt dow file gì ý. file đó tên là webxl_32784.exe và dung lượng 5Mb. em có ảnh mà không biết cách post lên các bác thông cảm và cố gắng giúp em với

GPDSBILLUK

mình cũng chỉ download được file cer còn k3y thì tự nhiên báo hết opt dù nick mới reg lần đầu ! mình send cho Kojiro giúp mình lấy file key nha !

Cảm ơn bạn nhiều !

tanghieu

Mình đăng ký thành công, có file cer + key luôn, nhưng down về kg được, các bạn giúp mình nha. Cám ơn rất nhiều.

Nó hiện ra như vầy nè, mà kg down được. Thank

2009-07-21 354208036882869 13678906547 基本 已完成
迅雷专用高速下载
下载迅雷5
随时下载免收OP币

cer key
免OP币下载
论坛直接下载
每次下载 cer 和 key
分別收取 1 个OP币

cer key
普通下载

Kojiro

Super V.I.P
Các bác ơi giúp em với. e đã đăng kí thành công rồi nhưng khi dow file cer và key về thì nó hiện ra bắt dow file gì ý. file đó tên là webxl_32784.exe và dung lượng 5Mb. em có ảnh mà không biết cách post lên các bác thông cảm và cố gắng giúp em với

Em down nhần rồi, đó là trình hỗ trợ download Xunlei, do em nhấn bên ô màu xanh phải ko :D E phải nhấn vào ô màu đỏ để down nhé (2 ô này tại cột download á, ngoài cùng bên bên trái)

Mình đăng ký thành công, có file cer + key luôn, nhưng down về kg được, các bạn giúp mình nha. Cám ơn rất nhiều.

Nó hiện ra như vầy nè, mà kg down được. Thank

E đưa acc thì mọi người mới giúp được chứ :)

mình cũng chỉ download được file cer còn k3y thì tự nhiên báo hết opt dù nick mới reg lần đầu ! mình send cho Kojiro giúp mình lấy file key nha !

Cảm ơn bạn nhiều !
File của bạn nhé:

vuvantuan59

Nick của thằng bạn mình đã đăng ký trên opda là
vanhung1990 MK vanhung
Lấy hộ thằng bạn mình với mình bó tay !
Thank !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

HaiBanh

Hic dạo này ko biết anh e có spam trên OPDA ko nhỉ ? sao mình spam "rất có chọn lọc" nhưng vẫn bị nó xoá thẳng tay ? :-?? Hay là do spam nhiếu quá nó nhẵn mặt rồi nên ko cho opp nữa:))

mastervip

bạn nào lấy file cer và key k đc thì pm nick yahoo mình đây, lấy giúp cực nhanh!
Y!H: master_vip9

nguoimaanhy

anh có thể lấy giúp em được không anh kojiro
nick trên opda của em là:TuHo pass 0919949951

sao em đã lam nhu anh chỉ thì nó ra cái bảng vầy nè

HaiBanh

Nhấn vào hàng chữ màu xanh ở dưới cùng trong cái khung đó, nếu nó chuyển qua tab thứ 3 thì đợi, còn ko nó chuyển qua tab thứ 1 thì cứ tiếp tục type số imei như vậy từ 3-->5 lần sẽ dc, nhớ là đổi số đ.thoại khác, ví dụ lần đầu 13, thì lần sau thử lại với 11 hoặc 18 chẳng hạn :-?

Kojiro

Super V.I.P

Số của bạn đã được đăng ký 1 lần trên OPDA rồi, bạn hãy dùng cách lấy file cer trên iMobile để nhận cer nhé!

Hic dạo này ko biết anh e có spam trên OPDA ko nhỉ ? sao mình spam "rất có chọn lọc" nhưng vẫn bị nó xoá thẳng tay ? :-?? Hay là do spam nhiếu quá nó nhẵn mặt rồi nên ko cho opp nữa:))

Spam lấy OPD rồi đăng ký hoặc down file ngay, sau này bị âm OPD thì từ từ spam kiếm lại cũng được :)

MissU4ever1987

Số của bạn đã được đăng ký 1 lần trên OPDA rồi, bạn hãy dùng cách lấy file cer trên iMobile để nhận cer nhé!

Spam lấy OPD rồi đăng ký hoặc down file ngay, sau này bị âm OPD thì từ từ spam kiếm lại cũng được :)

ai spam rồi down giúp mình với. hết OPD :((
Id : missu4ever1987
pas : 123456

Status
Không mở trả lời sau này.