• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn đăng ký nick và tạo file cer trên OPDA.

madem999

em đăng ký nick làm theo trình tự tất cả đều ko báo lỗi gì sao hôm qua tới giờ vẫn chưa thấy file cer hiện ra để down. anh em giúp với!!!

Kojiro

Super V.I.P
em đăng ký nick làm theo trình tự tất cả đều ko báo lỗi gì sao hôm qua tới giờ vẫn chưa thấy file cer hiện ra để down. anh em giúp với!!!

OPDA hiện giờ làm file khác chậm, bạn chờ tiếp xem sao.

sao mà e ko down file ve được vậy,giúp em

Bạn có đủ OPD để down file ko? File của bạn đã có chưa? Nếu có rồi thì khi bạn chọn down thì nó báo lỗi gì?

jim3858681

lúc down về thì nó hiện ra 2 dòng chữ màu xanh dương với màu đỏ,giờ làm sao để down về đây,giúp em với

jim3858681

OPD là gi ̀vậy,,em đưa nick cho a,anh down giúp e đc k

jim3858681
jimmy

nick em đó,anh giúp e down về nha

binhtran1989

anh nào giúp em lấy file cer và kkk cái. em đang kí bên OPDA được rồi nhưng ko down về đc. ID: rememberxx pass:07091989

madem999

anh lấy dùm em file cer được không?
ID: madem999
pass: 123456
nếu lấy dc rồi thì làm sao nữa mới hack được. trang đó tiếng hoa ko à em nhìn vô ko biết gì hết. cám ơn anh nhiều!!

Kojiro

Super V.I.P
anh lấy dùm em file cer được không?
ID: madem999
pass: 123456
nếu lấy dc rồi thì làm sao nữa mới hack được. trang đó tiếng hoa ko à em nhìn vô ko biết gì hết. cám ơn anh nhiều!!

File của em chưa có. Có thì tìm các topic hướng dẫn sign, sau đó tìm các topic hướng dẫn hack. Đã có hết hướng dẫn hết rời, ai cũng thấy chẳng lẽ em ko thấy, tự vận động nhé.

gun_and_rose_vn

e là newmem chưa hiểu biết gì, mấy a có thể cho e biết muốn cài được ứng dụng cho mấy thằng os9.1, 9.2,9.3,9.4 thì mình cần làm gì,e search đọc nhưng ko hiểu, sign,hack...:-?? e chưa hiểu, mấy ACE có thể giải thích và hướng dẫn giúp e được ko
Cám ơn rất nhiều:D

hient2012

Mình đã đăng ký và lấy được file cer, nhưng file key thì không lấy được. Mình phải làm sao đây?

stun

Mình đã đăng ký thành công. Khi quay lại down thì như thế này

Click vào "cer" để down thì nó hiện ra thế này

Như thế là thế nào?, toàn ô vuông ko hiểu phải điền ra sao? Mong các bro chỉ giúp, hoặc lấy dùm mình được ko? Thanks.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đã đăng ký thành công. Khi quay lại down thì như thế này

Click vào "cer" để down thì nó hiện ra thế này

Như thế là thế nào?, toàn ô vuông ko hiểu phải điền ra sao? Mong các bro chỉ giúp, hoặc lấy dùm mình được ko? Thanks.

Đó là bản kêu bạn đăng nhập lại! Bạn đăng nhập rồi vào lại mà down nhé :)

stun

Đó là bản kêu bạn đăng nhập lại! Bạn đăng nhập rồi vào lại mà down nhé :)

Thanks! Mình cũng nghĩ vậy, nhưng ko biết 2 hàng dưới như thế nào!!!?
Nhập tên và pass ở 2 hàng trên thôi, thế là có được cer và k3y rồi.
:)) cám ơn tất cả :))

quang10ntp

Khoảng vài tiếng sau (KJR test trong vòng 3 tiếng, khá nhanh) thì bạn quay lại làm như bước bắt đầu vào đăng ký cer, nhưng bạn không đăng ký nữa mà nhấn vào tap thứ 3 như ảnh

Bác Kojiro nói thế nào chơ em đợi phải đến 2 ngày nó mới gửi file cer về. Không biết các cao thủ trên PDAviet có cách gì tạo file cer không phải dùng qua trang OPDA này không, mò mẩm trong đống chữ Tàu này thấy nãn quá.

dejavu_bmt

pác cho hỏi nhập số đt bắt buộc số điện thoại mình là 0121(7 số nữa ) thì làm sao thanks