• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Edit CORE (s60v5) với NokiaFirmwareEditorCore2

let_dung

Mình sài Win 7 kiếm không có thư mục này "C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Temp\Rar$EX...\NokiaFirmwareEditorCore2\R epack\..."
Giúp mình với

SunshineVietNam

Mình sài Win 7 kiếm không có thư mục này "C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Temp\Rar$EX...\NokiaFirmwareEditorCore2\R epack\..."
Giúp mình với

Đấy chỉ là đường dẫn trong pc của a Bún thôi, chứ trong pc bạn thì tìm trong folder chứa NFE core của bạn ấy, sẽ có 1 thư mục Rofs trong đó. Sau khi thêm bớt gì thì vào folder Repack tìm :D

Mình làm theo cách bạn để sửa file core C6-00 thì vẫn gặp lỗi. Sau khi flash thì nó khởi động lên đc nhưng cứ đứng im ở chỗ chữ Nokia rồi lại tự reset lại, cứ lặp đi lặp lại như thế :(
Mặc dù mình k xoá theme trong đó, chỉ xoá vài phần mềm bằng Nokia FW Cleaner 3.0 beta 1, và xoá vài file *.acc đi thôi. Có cách nào khắc phục được k bạn?

coc3k

Member
sao mình bung rồi mà không có C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Temp\Rar$EX...\NokiaFirmwareEditorCore2\r ofs\... ta, mình dùng win 7 ai pít bày mình với

LoiPT

sao mình bung rồi mà không có C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Temp\Rar$EX...\NokiaFirmwareEditorCore2\r ofs\... ta, mình dùng win 7 ai pít bày mình với
nó dùng như Nokia Editor bug ra sẽ có file rofs2

phucdt3