• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN GAME BROTHER IN ARMS

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlonely

ai bảo bác vác súng lựu bắn làm chi. Dùng súng ngắm từ xa ấy rồi đứng trên 2 cái ụ cao mà nhắm bắn. Nhưng mà công nhận trò này chơi nhiều lúc khó phết, em hì hục mãi mới qua được normandy

cuongfpt

Bạn đi theo chỉ dẫn để đặt bom hết mấy wả tên lửa, trên đường đi phải diệt xe tăng nữa ha!

Đặt bom xong hết sẽ có mũi tên chỉ bạn đi lên 1toà tháp khá cao, sau đó dùng súng ngắm mà bắn vào các quả bom cho tên lửa nổ bùm bùm :D
thế là xong!
Ui mà coi chừng xe tăng, lính nhảy dù như mưa á!
:D
Posted via Mobile Device

hehe mấy bài trước đúng là mình bị kẹt thật chơi mãi không qua được bài nhưng bây giờ thì mình đã LÊN đến bài 6 roài ,thậm chí chơi sang thể loại cao hơn nữa roài,bây giờ thì kinh nghiệm đầy miònh để chiến rùi.hi

cuongfpt

ai bảo bác vác súng lựu bắn làm chi. Dùng súng ngắm từ xa ấy rồi đứng trên 2 cái ụ cao mà nhắm bắn. Nhưng mà công nhận trò này chơi nhiều lúc khó phết, em hì hục mãi mới qua được normandy

hehe nếu đứng từ xa bắn tỉa như thế ai mà không thích,nhưng có 1 oõi khổ đúng im 1 chỗ thì cũng bị nó ném bom mà chết thôi,phải chịu khó mà chạy thì mới làm anư đuợc hehe

boybreakln

hehe nếu đứng từ xa bắn tỉa như thế ai mà không thích,nhưng có 1 oõi khổ đúng im 1 chỗ thì cũng bị nó ném bom mà chết thôi,phải chịu khó mà chạy thì mới làm anư đuợc hehe

Mấy bác có lộn j k? Bắn súng ngắm sao bắn đc. Tui thử súng ngắm rồi có đc đâu. Và cũng làm j có lính nhảy dù. Tui bắn cái thứ 2 xong,thì cái thứ 3 bắn cỡ nào cũng k nổ. Nhìu lần diệt hết xe tăng lun,dư 2 quả áp sáp tới bắn cũng k nổ. Đủ thứ kiểu mà vẫn k wa đc.

hoang6300

súng ngắm!
Ngắm vào quả bom do chính tay mình đặt lúc đầu đó!
Lính nó nhảy như mưa mà k có thằng nào à :D
Tại pác k thấy lúc tụi nó đang lơ lửng trên trời đó :D
Posted via Mobile Device

cuongfpt

Mấy bác có lộn j k? Bắn súng ngắm sao bắn đc. Tui thử súng ngắm rồi có đc đâu. Và cũng làm j có lính nhảy dù. Tui bắn cái thứ 2 xong,thì cái thứ 3 bắn cỡ nào cũng k nổ. Nhìu lần diệt hết xe tăng lun,dư 2 quả áp sáp tới bắn cũng k nổ. Đủ thứ kiểu mà vẫn k wa đc.

hehe không biết bạn choiư máy gì chứ máy mình là N81 chỉ cần bấm phím B thì sẽ thay ssúng ngay,mà banứ phát nào là dính phát đó lun.suớng lém.quan trọng là phải chỉa ống ngắm vào đối phuơng làm sao mà ống ngắm phải hiện lên màu đỏ thì mới bắn trúng được nếu ống ngắm màu trắng thì bắn không bao giờ trúng đâu bạn ạ.mò nhiều vào bạn nhé ^^

nhocpro

Cảnh nào thì quên rồi,chỉ nhớ bị kẹt khúc bắn 3 quả tên lửa dựng đứng,chơi đủ mọi cách mà k bắn đc quả cuối cuồi,nản wa del lun. Bữa có mấy mem hướng dẫn mà thử cũng k đc.

Cái chỗ đó hả? Bác có nhớ lúc bác bắt đầu vào căn cứ địch không? Nó bắt bác đặt mấy quả bom vào tên lủa đó. Lúc bác leo lên cái đài thì dùng súng ngắm bắn vào các quả bom đó :D
Vậy là xong ời :))

boybreakln

hehe không biết bạn choiư máy gì chứ máy mình là N81 chỉ cần bấm phím B thì sẽ thay ssúng ngay,mà banứ phát nào là dính phát đó lun.suớng lém.quan trọng là phải chỉa ống ngắm vào đối phuơng làm sao mà ống ngắm phải hiện lên màu đỏ thì mới bắn trúng được nếu ống ngắm màu trắng thì bắn không bao giờ trúng đâu bạn ạ.mò nhiều vào bạn nhé ^^

Tui cũng N81 nè,bạn làm như có mình bạn là chơi game nhìu hay sao mà nói vậy. Ai mà chả bít ống ngắm màu đỏ mới bắn đc. Mà mấy bạn nói sao đó chứ. Làm j có thằng lính nhảy dù nào. Lúc đứng trên tháp bắng nổ 2 cái tên lửa xong rồi thì phía dưới có 1 chiếc tank ngay đường đi. 2 thằng lính cứ chạy qua lại. Một thằng ngồi phía sau hàng rào cầm súng máy. Ngoài ra k có thằng lính dù nào. Nếu hạ chiếc tank sẽ chạy ra 2 chiếc nữa. Chạy wa tháp bên kia sẽ có thêm một ít đạn bazooka nữa. Tui đã từng áp sát cái tên lửa cuối cùng nhưng bắn còn k nổ. Đứng xa bắn đc thì còn j vấn đề nữa. Có anh kêu sd súng ngắm rà rà vì quả thứ 3 khó ngắm. Rà mỏi tay,ra chấm đỏ bắn mệt nghĩ mà có nổ đâu.

hoang6300

Lạ thật
Chúng nó nhảy như súng rụng ý chứ :D
Di chuyển trên tháp đó sao cho thấy wả bom màu đỏ do mình đặt trên tên lửa rùi pùm chíu :-??

Posted via Mobile Device

hoang6300

Súng ngắm là dể bắn nhất
Hajzz
Mấy ông vác súng cối chi mệt thế :D
Posted via Mobile Device

boyvodanh

Tui cũng N81 nè,bạn làm như có mình bạn là chơi game nhìu hay sao mà nói vậy. Ai mà chả bít ống ngắm màu đỏ mới bắn đc. Mà mấy bạn nói sao đó chứ. Làm j có thằng lính nhảy dù nào. Lúc đứng trên tháp bắng nổ 2 cái tên lửa xong rồi thì phía dưới có 1 chiếc tank ngay đường đi. 2 thằng lính cứ chạy qua lại. Một thằng ngồi phía sau hàng rào cầm súng máy. Ngoài ra k có thằng lính dù nào. Nếu hạ chiếc tank sẽ chạy ra 2 chiếc nữa. Chạy wa tháp bên kia sẽ có thêm một ít đạn bazooka nữa. Tui đã từng áp sát cái tên lửa cuối cùng nhưng bắn còn k nổ. Đứng xa bắn đc thì còn j vấn đề nữa. Có anh kêu sd súng ngắm rà rà vì quả thứ 3 khó ngắm. Rà mỏi tay,ra chấm đỏ bắn mệt nghĩ mà có nổ đâu.

Cứ leo lên tháp dùng súng gắm bắn trúng vào cái chấm đỏ trên những quả tên lửa đảm bảo nổ 100%
Đi qua phần 1 sang phần khó hơn bạn sẽ được thưởng 2 khẩu súng (một khẩu Bazoca và 1 khẩu súng máy 45 viên đạn) bắn cứ gọi là Sướng Luôn=))

nguyenducthang

con man 4 hay 5 gi do. ban het dich ma van bi chet la sao. lam the nao de can ko cho cai may bay no bay len. cac bro giup em voi

hoang6300

con man 4 hay 5 gi do. ban het dich ma van bi chet la sao. lam the nao de can ko cho cai may bay no bay len. cac bro giup em voi

Đang ngồi trên xe phải hem?
Chạy theo sau đuôi nó, chạy hết khả năng, k đc làm biếng nhá :D
Là xe sẽ tự bắn vào máy bay, nó sẽ rụng thôi :D

Posted via Mobile Device

cuongfpt

Cứ leo lên tháp dùng súng gắm bắn trúng vào cái chấm đỏ trên những quả tên lửa đảm bảo nổ 100%
Đi qua phần 1 sang phần khó hơn bạn sẽ được thưởng 2 khẩu súng (một khẩu Bazoca và 1 khẩu súng máy 45 viên đạn) bắn cứ gọi là Sướng Luôn=))

hehe ông này nói đúng luôn,chỉa ống ngắm vào cụm màu đỏ của tên lửa bắn vào là nổ luôn:D

cuongfpt

nếu bắn xong 3 thằng gần máy bay rùi thì đi chậm lại gần máy bay thui,không được chạm vào máy bay lúc chưa bắn chết 3 thăng gần đó,cứ bắn từ từ sau đó chạy thật nhanh ra sau máy bay chạy theo sau đuôi mà bắn tẹt ga không thả phanh đâu nhé=))

nhocpro

Ông cuongfpt nói đúng ah :D cái chỗ đó bắn chết mấy thằng lính rồi thì đừng có chạy lung tung mà phải chạy chậm chậm gần máy bay có đụng vào máy bay cũng ko sao. chạy tới đuôi máy bay thi ôm cua :)D) làm sao để xe mình ở ngay sau máy bay. rồi khi máy bay cất cánh thì chạy theo bắn tàn bạo lun----> NỔ :D

cuongfpt

Ông cuongfpt nói đúng ah :D cái chỗ đó bắn chết mấy thằng lính rồi thì đừng có chạy lung tung mà phải chạy chậm chậm gần máy bay có đụng vào máy bay cũng ko sao. chạy tới đuôi máy bay thi ôm cua :)D) làm sao để xe mình ở ngay sau máy bay. rồi khi máy bay cất cánh thì chạy theo bắn tàn bạo lun----> NỔ :D

hehe ông này cũng là cao thủ choiư game roài^^.tui thì chơi hết tất cả game này trong 2 ngày đấy^^:D:D==>> hiện nay N81 của tui bị chìm phím :D

tsthanhhai

Các bạn cho mình hỏi sao vòng 2 mình vô căn phòng có chiếc xe tăng rồi. Bắn hết lính còn chiếc tăng, lại gần nó kêu mình bấm phím A để đấm gì đó, Nhưng bấm hoài cũng chỉ bắn đạn thôi.

tienlp

Quả tên lửa V2 thứ 3 thì bắn súng phóng lựu ko đến đâu.Bác dùng súng phóng lựu nhắm vào vòng tròn bắn nổ 2 quả V2 đầu tiền. quả thứ 3 dùng súng nhắm nhưng đừng nhắm vào cái vòng tròn (vì cái vòng tròn là mục tiêu cho súng phóng lựu thôi) mà nhắm vào khối thuốc nổ màu đó nằm dưới nhé, chúc thành công :D

Các bạn cho mình hỏi sao vòng 2 mình vô căn phòng có chiếc xe tăng rồi. Bắn hết lính còn chiếc tăng, lại gần nó kêu mình bấm phím A để đấm gì đó, Nhưng bấm hoài cũng chỉ bắn đạn thôi.

Nhấn phím Action để leo vào trong cái xe tăng, nếu leo vào để lái thì mình sẽ điều khiển luôn, còn ko là leo vào thả lựu đạn cho nó nổ :D

Status
Không mở trả lời sau này.