• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Hack Nokia N97 & 5800XM đơn giản với HelloOX2 2.01

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTheKids

Các bác cho em hỏi là em đang dùng 5230 FW v12.0.089 thì dùng bản helox nào để hack ạ, các bác có thể giúp em với được không, có gì hướng dẫn cách hack cho em nữa nha! Em xin cám ơn

trandat198x

Bạn nào có trang wed tải phần mềm binsign cho mình xin với.
Lần trước anh Kojiro cho rồi nhưng máy bị virus ăn mất :((

Hoden

Super V.I.P
anh cho em hoi sao em cai phan mem helloox2 thi may bao chi phoi boi chung chi la sao em ko hieu

bạn có sign nó bằng cer và k3y chưa. phải sign trước khi cài.
nếu có sign rồi mà cài không được thì bạn nên cho biết là xài máy gì, firmware bao nhiêu.vì dòng 5800 và N97 fw mới không hack được bằng helloox ,mà phải hack bằng cách FLASH bằng JAF bạn sang BOX firmware tham khảo thêm cách hack cho dòng này nhé

trandat198x

Bạn nào cho mình xin phần mềm sign cái heloox ấy được không?
đã xin được cer + key nhưng chưa có phần mềm để Sign chán quá :((

mobilenokian81

nho cac ban hask dum minh nhak minh ko biet sai minh moi mua may co gi thong cam dum nh a.cho minh cam on truoc .ime 353205031981598.minh cung co xin soi khi cai vao may bao .chi phoi boi chung chi .minh ko biet sao nua .a e nao biet chi dum minh voi cam on

Hoden

Super V.I.P
nho cac ban hask dum minh nhak minh ko biet sai minh moi mua may co gi thong cam dum nh a.cho minh cam on truoc .ime 353205031981598.minh cung co xin soi khi cai vao may bao .chi phoi boi chung chi .minh ko biet sao nua .a e nao biet chi dum minh voi cam on

GỎ TV có dấu nha bạn
muốn hack thì phải nói máy mình là máy gì .firmware mấy mới biết cách mà hack chứ

duybao

Mình dùng bản HelloOX2.v2.03 SIGN thì nó cứ chạy Unpacking files... liên tục gần 2 tiếng đồng hồ mà không được, bản HelloOX2.v2.02 và 2.04 thì không cài được. Bạn nào đã SIGN được con 5530 Version 20.0.080 chưa thì giúp cho mình với. Thank

ninhhot

Bạn thử dùng hellOX2.0 và 2.01 xem có dc k?mà lạ nhỉ bản 2.03 thì b cài dc còn 2.02 và 2.04 thì lại k?:-?
K cài dc vậy nó báo lỗi gì k ?

duybao

Bạn thử dùng hellOX2.0 và 2.01 xem có dc k?mà lạ nhỉ bản 2.03 thì b cài dc còn 2.02 và 2.04 thì lại k?:-?
K cài dc vậy nó báo lỗi gì k ?

Mình đã SIGN được rồi, mình dùng bản HelloOX2.0 mà bạn bảo. Thank nhiều........

hoangmy92

Cho mình hỏi sao hack đc C2Z trong RomPatch vậy, mình hak đc voi 2.01 roi`
Với lại mình tim hoài ko thấy Pri trong Xploxe vậy

ninhhot

File C2Z ở 4rum có hướng dẫn làm đó b.làm trên pc hoặc làm trên dt cưng dc.còn phần private lạ nhỉ thể b đã apply trong rompatches chưa?hay b chưa tích 4 ô đầu tiên trong phần cài đặt của x_plore

Status
Không mở trả lời sau này.