• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Hướng Dẫn ] Kiếm gift card iTunes với appbounty

kulee

chào các bạn mình tìm dc cái này kiếm itunes gift card khá là ổn định lên share để ae kiếm chung cho vui tên app là appbounty
đặc điểm:điểm vào rất nhanh, chỉ cần mở app khoảng 20s quay lai là vào điểm ngay và load rất nhanh
cái thứ hai là có tới 20 nước cho bạn chọn để dùng itunes gift card (mỗi tội ko có vn)
nhưng ko sao vì còn có us cho bạn nào hay dùng
chế độ tính điểm dành cho $ là 5k point thì dc 1 itunes gift card 10$ còn lại các bạn sẽ từ mầy mò ra thôi, mời bạn bè dc 250p và down app cũng dc point
tiến hành cài đặt
các bạn vào link này bằng safari nha : http://abo.io/dzqfhbs (mình sẽ dc 250 p)
hoặc dùng code
dzqfhbs
(giúp mình nha :D )
tks vì đã đọc và các bạn nhớ đổi hình dạng thanh toán nha nếu bạn muốn $
vào apps > rewads >nhìn chỗ your country ấn vào đó >kéo xuống cuối cùng chọn united states và oke nha (hoặc hình thức nào bạn muốn )
nhớ ấn vào link giúp mình nha tks nhiều

bigboo

cái này có nhiều app ko vậy? chứ 5k thì đắt gần gấp đôi FreeMyApps

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Đang tự hỏi list app nó có kiểu nhiều lúc đầu ... càng ngày ko còn 1 app hiện ra trừ khi fake ip :-?