• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy .cer & .key trên s60certkey.com - K.quả trong vòng 1 ngày

AquaSta

Moderator

Cung cấp certificate tại địa chỉ http://www.s60certkey.com/

- Bạn vào địa theo đường dẫn sau để đăng ký tài khoản
- Đăng ký rất đơn giản, nhập Email (email thật nhé vì sau đó sẽ phải xác nhận), mật khẩu, xác nhận mật khẩu và ảnh xác nhận. Nhấn nút Creat My Account.

- Hoàn thành bước trên, bạn sẽ được chuyển đến vị trí thông báo cho bạn cần phải xác nhận tài khoản bạn vừa đăng ký bằng việc kích hoạt email.

- Vậy bạn vào email và kích hoạt theo liên kết có trong nội dung mail nhận được và bạn sẽ được dẫn thẳng đến vị trí ở hình bên dưới.
Và bạn có thể apply cer luôn tại đây, cũng rất đơn giản và dễ hiểu. Nhập 14 số vào ô đằng trước và số cuối cùng của imei sẽ là ô thứ 2. Nhập xong nhấn Submit

Và kết quả như sau:

Sau khi đợi .cer & .key sẵn sàng thì bạn đăng nhập lại tại địa chỉ
Mã:
[url]http://s60certkey.com/login.php[/url]
để download nhé! Chúc các bạn sớm có certificate! :)

HaiBanh

Đang test thử, tình hình thấy có vẻ ổn :) mà trang này mới hay sao mà member ít quá, chỉ hơn 2k người :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mỗi account hình như chỉ lấy được tối đa 3 IMEI, muốn xin thêm thì phải đăng ký account khác.;;)

AquaSta

Moderator
Mỗi account hình như chỉ lấy được tối đa 3 IMEI, muốn xin thêm thì phải đăng ký account khác.;;)

Hình như là vậy anh ạ, em thấy có bạn chắc đã lấy trên 3 imei cũng bảo thế. Em mới xơi 2 cái nên chưa rõ điều này :D=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hình như là vậy anh ạ, em thấy có bạn chắc đã lấy trên 3 imei cũng bảo thế. Em mới xơi 2 cái nên chưa rõ điều này :D=))

Hết 3 emei thì em tạo một cái email mới và lại đăng ký một accout mới. Thế là lại có thể xin tiếp 3 Imei nữa.;;)

vandunga3

Ô hô hay quá thế là ko phải vào trang của bọn Tàu khựa để xin nữa rồi
Nhớ lần xin ở OPDA đc mỗi file cer, may có bác tốt bụng giúp lấy nốt file k_E_y

Chỉnh sửa cuối:

overkill

Member
thế là có nhiều nguồn để lựa chọn nhé OPDA, imobile,s60certkey hehe đã quá

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ô hô hay quá thế là ko phải vào trang của bọn Tàu khựa để xin nữa rồi
Nhớ lần xin ở OPDA đc mỗi file cer, may có bác tốt bụng giúp lấy nốt file key

Trang này dễ lấy lắm, bạn hoàn toàn có thể tự lấy được. Chỉ cần tạo 1 account là có thể xin được 3 CER và k3y. Giao diện toàn tiếng Anh nên dễ đăng ký.

Hoden

Super V.I.P
web này là do 1 người đứng ra lấy dùm các bạn nên 1 acc chỉ có 3 cer thôi nguồn của nó chính là web này không giới hạn acc hay phải đang kí j cả.
nhưng lâu trong vòng 24- 48h mới có rất ể các bạn vào tự lấy nha

http://cer.s603rd.cn/

mate01

Lại thêm 1 cách nửa để lấy cert , riêng em thử 3 web rồi , chờ hơn 1 tuần rồi vẫn ko ăn thua

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro ! Làm sao dê bíêt là dã có file cer và key, và down cer và key tu link nào . Cu thê hon di bro !

lyhai07

Có thấy kết quả trong 1 ngày đâu ? Chờ 3 ngày rùi mà vẫn chưa có. Làm mừng hụt.... Thanks...!

w2k

hình như có nhiều người biết trang này quá nên mình vào hơi chậm.đợi 48h rùi mà vẫn chưa load được.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Có thấy kết quả trong 1 ngày đâu ? Chờ 3 ngày rùi mà vẫn chưa có. Làm mừng hụt.... Thanks...!

Chắc tại có nhiều ngưởi vào xin quá nên hơi lâu. Mà sao mình chỉ trong vòng 20 tiếng là có cả 3 CER luôn rồi.:-/

mate01

Các pác giúp cái với , Status của em là Complete rồi mà vào mục Download vẫn ko load được Cer với Key là thế nào . Làm mừng hụt

Chú ý ko tô màu chữ nha bạn!

Last edited by a moderator:

w2k

2 ngày rùi mà chưa thấy tăm hơi nó đâu.

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
bố khỉ!!! 2 ngày rùi mà chưa thấy tăm hơi nó đâu.

Hôm qua nay nói thật theo bác tôi mệt lắm rồi X-( đã đưa cho bác cầm hộ cái thẻ Vàng :D Bác luôn post bài dạng Spam, bác có lấy không mà chờ lâu thế? Chiều và tối nay nếu gặp bác kiểu này là tui cho bác đi SaPa nghỉ 1 tháng.X-(

phongtinh

Mình Reg nick cả ngày mà không thấy nó gửi mail kích hoạt mới khổ nè! hix!