• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy .cer & .key trên s60certkey.com - K.quả trong vòng 1 ngày

saobang02

em cũng hơn 48h mà chả thấy nó đọng tĩnh gì. Đăng kí trên OPDA thì chả thấy gì, Imobile thì hẹn 14/8 trong khi mới có 7/8.tren cer này thì hẹn 24h mà gần 50h rùi :) ai check lấy hộ em cái IMEI em là 359319020634680 e xài E 63

lephunghien

Mỗi account hình như chỉ lấy được tối đa 3 IMEI, muốn xin thêm thì phải đăng ký account khác.;;)
hơ hơ em thấy nó ghi 3x imei cứ tưởng là được đăng kí 30 Imei cơ.Cái trang này chắc của châu âu nên múi giờ khác Việt nam quá, trênh nhau 16 tiếng lận.em đang kí ở đấy 3 ngày rồi mà không lấy được nản quá >>>> nhờ các huynh :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
hơ hơ em thấy nó ghi 3x imei cứ tưởng là được đăng kí 30 Imei cơ.Cái trang này chắc của châu âu nên múi giờ khác Việt nam quá, trênh nhau 16 tiếng lận.em đang kí ở đấy 3 ngày rồi mà không lấy được nản quá >>>> nhờ các huynh :D

Mấy trang lấy CER đang bị quá tải nên phải chờ thôi em . Nếu có thì a đã xin cho em rồi

mate01

Hehe. EM đã load được Cer với Key cho con máy của em rồi . Pác nào chưa đăng ký được thì để lại Imei cho em. EM giúp load cho . Chính xác thì phải tầm 3 ngày mới được . 1 ngày Apply, 1 ngày Complete ,ngày cuối là load

Chỉnh sửa cuối:

saobang02

Hehe. EM đã load được Cer với Key cho con máy của em rồi . Pác nào chưa đăng ký được thì để lại Imei cho em. EM giúp load cho . Chính xác thì phải tầm 3 ngày mới được . 1 ngày Appy, 1 ngày Complete ,ngày cuối là load

hộ em cái IMEI em là 359319020634680 e xài E 63 e cũng 3 ngày rồi mà còn chưa app xong

hng1635

Mã:
- Pending ( 3,359 )
- Complete ( 1,857 )

Hic! nghe mừng quá, định đăng ký mà thấy cái này thì... không biết làm thế nào nữa, Pending nhiều vậy thì bao giờ đến lượt mình đây

daicangua143

hjx nghe tình hình mà nản :( Pro nào biết mua trên symbiansigned không chỉ e với đươc thì mua cái acc xài cho sướng :D

Hoden

Super V.I.P
tấc cả web xin cer điều quá tải tang s60 bủa đầu tiên vào chỉ có bốn mưòi mấy mem thôi bây giờ vài ngàn. khổ quá trời.:((

AquaSta

Moderator
Lấy cer thoải mái trên OPDA

Hôm nay OPDA mở hoàn toàn, bạn sẽ có thể lấy cer thoải mái. Kể cả đã có người khác apply rồi thì bạn cứ apply lại và sau đó nó sẽ thông báo như sau.

cer của bạn đã được apply, đã sẵn sàng và bạn có thể sử dụng nó ngay lập tức.
Vậy là không còn sợ vấn đề apply bị exist nữa nhé! :D

Hoden

Super V.I.P
sao lại post bài như vậy bạn ,không thì vào topíc hưóng dẫn xin cer trên OPDA mà pót,nếu muốn lập topic thì phải có line và hình ảnh kèm theo chứ bạn .bạn báo như vậy thì ai hiểu đựoc

Alexandria

Em đã đăng ký và upload được IMEI khá dễ dàng. Đang chờ lấy "quà" thôi. Cám ơn bác nhiều

duysu

Các bạn cho mình hỏi chút xíu.
Khi lấy được file cer ỡ đây rồi thì dùng pm nào để sign vậy.
cám ơn nhiều

hoatdong

Tôi đăng ký mấy ngày rồi mà vẫn "pending". Hahaha, đúng là.......=))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tôi đăng ký mấy ngày rồi mà vẫn "pending". Hahaha, đúng là.......=))

Mấy trang này đang bị quá tải đó bác. Mấy ngày trước chỉ đăng ký khoảng 12 tiếng là có rồi.

hunterviet

Well-Known Member
Các bạn cho mình hỏi chút xíu.
Khi lấy được file cer ỡ đây rồi thì dùng pm nào để sign vậy.
cám ơn nhiều

BẠn nên search kỹ trước khi hỏi sẽ tốt hơn, ngay trong phần chú ý đó bạn

nhanotc

Ôi, gần 3 ngày rồi mà chả thấy gì cả, dạo này cháy cer hay sao ý, ngày xưa chỉ tầm 12-20h là xong, bây giờ thấy chờ lâu quá. Có khi đổi 1110i dùng cho nó đỡ đau đầu.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ôi, gần 3 ngày rồi mà chả thấy gì cả, dạo này cháy cer hay sao ý, ngày xưa chỉ tầm 12-20h là xong, bây giờ thấy chờ lâu quá. Có khi đổi 1110i dùng cho nó đỡ đau đầu.

Do nhiều người biết quá nên cùng nhau vào xin nhiều quá nên nó làm không xuể. Chỉ có cách chịu khó chờ thôi hay là vào chỗ khác xin tiếp may ra có nhanh hơn.