• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy certificate trên OPDA - Thay đổi mới (29.07)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtuan245

Tại sao trang web của opda.net vao đăng ký lại không giống như được hướng dẫn(bước 1-hiện ra trang đăng ký không giống như hướng dẫn), đăng ký hoài mà không đc. buồn quá!!!hay do trang web của nó bị vấn đề gì.Anh Andycuong co the giải thích dùm mình được không?Mình muốn tự tay mình đăng ký 1 nick .thanks

Kojiro

Super V.I.P
Tại sao trang web của opda.net vao đăng ký lại không giống như được hướng dẫn(bước 1-hiện ra trang đăng ký không giống như hướng dẫn), đăng ký hoài mà không đc. buồn quá!!!hay do trang web của nó bị vấn đề gì.Anh Andycuong co the giải thích dùm mình được không?Mình muốn tự tay mình đăng ký 1 nick .thanks

Bạn vào opda.net.cn, rồi nhấn vào khoang tròn màu đỏ để đăng ký như hướng dẫn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.