• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn lấy file cer trên i Mobile,TIN MỚI TRANG 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
Mình đăng ký thử nhưng ko thấy chỗ để nhấn vào down file như bạn nói :-?

cái nùi chữ màu xanh bên phải í .chỗ có mũi tên

AndyCuong

Supper Moderators
Mình đăng ký thử nhưng ko thấy chỗ để nhấn vào down file như bạn nói :-?

có mà anh Kojiro , em có lấy cer dùng các thành viên trên forum , như mà phải lợi khoản 3 tiếng mới có , tôi nay em up hình down file sign cho anh coi nhé !

HaiBanh

Sao lúc 5h mình đăng ký xong nó ghi kế bên số imei của mình là 21:00 chắc mình nghĩ là 9h tối có, h dzô coi lại thì nó ghi là 9:00 am ngày hôm sau...pó tay thật

panrai

Super V.I.P
Sao lúc 5h mình đăng ký xong nó ghi kế bên số imei của mình là 21:00 chắc mình nghĩ là 9h tối có, h dzô coi lại thì nó ghi là 9:00 am ngày hôm sau...pó tay thật

3 tiếng sao sẽ có cho bạn.ghi 9h là tại bạn đk lúc chiều đó:D

Hungpdahl

Well-Known Member
Công nhận là trang này nó làm nhanh thật,khoảng 3h là đã có rùi.Không biết nó tồn tại lâu không ???

panrai

Super V.I.P
Công nhận là trang này nó làm nhanh thật,khoảng 3h là đã có rùi.Không biết nó tồn tại lâu không ???
em tìm thấy trang này nó cũng mạnh lắm có IP nửa nhưng ko dám chơi đâu anh,và trang này theo em biết nó mạnh và MOTO nhất:D

Kojiro

Super V.I.P
cái nùi chữ màu xanh bên phải í .chỗ có mũi tên
]

có mà anh Kojiro , em có lấy cer dùng các thành viên trên forum , như mà phải lợi khoản 3 tiếng mới có , tôi nay em up hình down file sign cho anh coi nhé !

2 bạn hiểu nhầm ý của KJR rồi :D Tại poputamus nói có liền, còn KJR thì phải đợi 3 tiếng, giờ thì KJR có thể hiểu lời mờ vấn đề đó rồi.

Cảm ơn 2 đồng chí nhé!

hongthanh

Chán quá, có ai xem giúp mình với mình đăng ký từ hôm qua lúc 21h mà tới sáng nay cũng chẳgn thấy đâu cả!

panrai

Super V.I.P
Chán quá, có ai xem giúp mình với mình đăng ký từ hôm qua lúc 21h mà tới sáng nay cũng chẳgn thấy đâu cả!

bạn đk lúc đó là đúng rồi vài tiếng sau sẽ có thôi,đừng nôn nóng hư bột hư đường hết

Hungpdahl

Well-Known Member
Không biết trang này nó có bắt mình post bài không nhỉ,như bên pda thì chít.Tiếng TQ không biết mu tê j cả...

panrai

Super V.I.P
Không biết trang này nó có bắt mình post bài không nhỉ,như bên pda thì chít.Tiếng TQ không biết mu tê j cả...
ko biết nửa nhưng em thì,chỉ biết thank nó thôi,anh vào trong thank nó đi,đừng có thank tầm bậy là chết với nó:D

HaiBanh

ko biết nửa nhưng em thì,chỉ biết thank nó thôi,anh vào trong thank nó đi,đừng có thank tầm bậy là chết với nó:D

Panrai ơi, dzô đâu để thanks nó vậy:| chứ xin "mắm vố" quá nó band nick thì khổ :-??

TruongHan

Super V.I.P
Ráng kiếm con N97 rồi xin file Cer luôn,chắc mốt phải đi học thêm tiếng Trung Hoa Anh Hùng quá :-/

panrai

Super V.I.P
Ráng kiếm con N97 rồi xin file Cer luôn,chắc mốt phải đi học thêm tiếng Trung Hoa Anh Hùng quá :-/

gán học đi nhé,nhớ ngũ ông anh hưng đi với,ông anh của tui cũng đang đúi:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.