• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng Dẫn Nâng Cấp Firmware cho các máy Nokia

033715340

Em đang định up fw con e71 lên 400. nghe các bác ấy nói thì thấy dễ nhưng sao em không làm được. kết nối được máy với NSU rồi. Góc bên trái NSU đã có hình máy em. nhưng đến đoạn preparing update thì dừng lại rồi báo cái gì ấy. đại loại là nếu binh thường là nut next bên cạnh nút cancel thì của em là try again. máy em đang là fw 300, đã có tiếng việt. các bác giúp em với. buồn quá

Kojiro

Super V.I.P
Em đang định up fw con e71 lên 400. nghe các bác ấy nói thì thấy dễ nhưng sao em không làm được. kết nối được máy với NSU rồi. Góc bên trái NSU đã có hình máy em. nhưng đến đoạn preparing update thì dừng lại rồi báo cái gì ấy. đại loại là nếu binh thường là nut next bên cạnh nút cancel thì của em là try again. máy em đang là fw 300, đã có tiếng việt. các bác giúp em với. buồn quá

Bạn ko ghi được báo gì thì chụp ảnh up lên đây cho anh em xem rồi giúp cho. Mà máy bạn là hàng chính hãng hay xách tay vậy?

ductrung12

các bác cho e hỏi em có máy N6303 có up dc ko a.tại máy e bị full bộ nhớ trong,mặc dù e đã reset máy rồi mà vẫn báo free còn 2mb.hic.bác nào biết cách khắc phục ko a.e cám ơn nhiều.

Kojiro

Super V.I.P
các bác cho e hỏi em có máy N6303 có up dc ko a.tại máy e bị full bộ nhớ trong,mặc dù e đã reset máy rồi mà vẫn báo free còn 2mb.hic.bác nào biết cách khắc phục ko a.e cám ơn nhiều.

Máy bạn mình thấy được hỗ trợ đó, nhớ rút thẻ ra trước khi làm nhé.

Hi các bác !
Con N93i có fw được không ? E làm như các bác mà kô FW được .

Bạn phải xác định được là máy bạn có fw mới chưa? Nếu chưa có thì up làm gì? Khi NSU tìm fw thì nó báo thế nào cái cột bên trái.

w2k

pác nào có fw mới nhất của N5320 có tiếng việt up lên cho mình được ko? mình đang mún update offline. do update online nhìu rủi ro quá

Kojiro

Super V.I.P
pác nào có fw mới nhất của N5320 có tiếng việt up lên cho mình được ko? mình đang mún update offline. do update online nhìu rủi ro quá

Mình tìm nát nước cũng k có bạn à :( Up offl ko cần tiếng việt qua Phoenix cũng ko được luôn nè.

w2k

Mình tìm nát nước cũng k có bạn à :( Up offl ko cần tiếng việt qua Phoenix cũng ko được luôn nè.

thôi cứ để 4.13 dùng cũng được. đôi lúc hơi đơ tý cũng ko sao.mình dùng tiếng anh cũng được nhưng chủ yếu là cái lịch âm.chuyển sang T.A là ko có lịch âm. đối với nhiều bạn thì lịch âm ko quan trọng lăm nhưng với mình thì cần thiết.:)

Kojiro

Super V.I.P
thôi cứ để 4.13 dùng cũng được. đôi lúc hơi đơ tý cũng ko sao.mình dùng tiếng anh cũng được nhưng chủ yếu là cái lịch âm.chuyển sang T.A là ko có lịch âm. đối với nhiều bạn thì lịch âm ko quan trọng lăm nhưng với mình thì cần thiết.:)

Lịch âm nằm chỗ nào vậy bạn :-?

@A Giang: ko hoàn chỉnh là em ko thích làm :p

w2k

Trước giờ toàn dùng ngôn ngữ tiếng Anh nên ko có, chuyển qua TV đúng là có, cảm ơn bạn nhé :D

Trước giờ mình cũng dùng TA, nhưng các cụ ở nhà chỉ nhớ những việc quan trọng ở lịch âm, mà mình thì hay wen nên chuyển hẳn sang TV lun.:D

hoatienii

máy mình n91 có firmware như sau:
V2.20.008
07-02-07
RM-43
N91(01.01)
Cho mình hỏi có firmware nào mới cho n91 chưa vậy?