• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN RESTORE & JAILBREAK IPOD GEN. 1 & GEN. 2 OS 3.0

luckyngous

làm theo hướng dẫn thì ipod touch của em bị ăn táo kèm theo thông báo trên itunes: the ipod" ipod" could not be restored. An unknown error occurred(13). đã đưa về DFU, restore lại nhưng vẫn như thế. nhờ bác hướng dẫn thêm, thanks bác.

DEVIL_BESIDE_YOU

làm theo hướng dẫn thì ipod touch của em bị ăn táo kèm theo thông báo trên itunes: the ipod" ipod" could not be restored. An unknown error occurred(13). đã đưa về DFU, restore lại nhưng vẫn như thế. nhờ bác hướng dẫn thêm, thanks bác.

Bác dùng itune 8.2 chưa???????????????

luckyngous

đã lên 8.2 rồi mà vẫn bị như thế, cài lại 7.7 đưa về thấp hơn vẫn bị lỗi tương tự, bó tay

gamo2003

HJ up nào . JB touch gen 2 dễ như touch gen 1 , không như đợt 2.2 ỏ 2.2.1 hjx, phải làm mấy bước , bực mình vãi chưởng ....

trungnhoc123

em đang xài 1 cái tuoch gen1 nè mua về nguyên cứu thấy ngon lắm em năng lên dc bản 3.0 rồi nhưng xài thấy ko hay bằng 2.2.1

Zenki

Super V.I.P
em đang xài 1 cái tuoch gen1 nè mua về nguyên cứu thấy ngon lắm em năng lên dc bản 3.0 rồi nhưng xài thấy ko hay bằng 2.2.1
Chỗ nào không hay bằng 2.2.1 bạn :D

Chẳng qua là mới lên 3.0 nên Apps và Games đi kèm chưa nhiều nên thấy vậy hả :D

vipboy_9x

Moderator
cho em cái Firmware 3.0 Gốc GEN.1 vaFirmware 3.0 Gốc GEN.2 nhan em cũng muốn nghich đây:p

shadow141206

hjz, mừng quá ... cuối cùng cũng JB đc ... ... ... :D Phải dùng bản 0.7.1 mới xài đc trên win7 ... :| Bản 0.7.2 thì bị not responding ... ;)

cho em cái Firmware 3.0 Gốc GEN.1 vaFirmware 3.0 Gốc GEN.2 nhan em cũng muốn nghich đây:p

Của bạn đây :D

aiphone3g16g

bạn ơi, gửi link lại cho mình bản firmware ipod touch G2 đi, mình dơn theo link của ban về nhưng khi giải nén ra nó k có firmware, mà nó ra tùm lum file gì đó, chứ nó k có 1 cục firmware :) .Thanks

AnhTu

Super V.I.P
bạn ơi, gửi link lại cho mình bản firmware ipod touch G2 đi, mình dơn theo link của ban về nhưng khi giải nén ra nó k có firmware, mà nó ra tùm lum file gì đó, chứ nó k có 1 cục firmware :) .Thanks
Bạn chỉ cần đổi đuôi file lại là xong, từ .rar chuyển lại thành .ipsw là được rồi. Không giải nén gì hết nhé.

Mashi

Cho em hỏi iTouch 3g đã có cách jailbreak chưa ? Nếu có rùi xin mấy anh hướng dẫn em nhé !