1. Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HƯỚNG DẪN] SET S-OFF (Security off) cho DESIRE

Thảo luận trong 'HTC DESIRE' bắt đầu bởi commander_HTC, 23/11/10.

1. Thanhxdcd

Thanhxdcd Member

Bạn thử up lại rom ship xem hboot có trở về 0.93.0001 ko sau đó làm như chú Quang hd

2. quangloiat

quangloiat New Member

Hú hồn. Mình cũng vừa S-OFF nó xong. Run quá! Cảm ơn commander_HTC nhiều nhé!

3. stealther

stealther New Member

Mình làm theo cách 2 của bạn là boot bằng usb. Mình làm hoàn tất các bước hết rồi. Nhưng khi bắt đầu boot thì nó lại thông báo là boot error là sao vậy command. Mình đã thử 2 bản anphalrev 1.5 và 1.8 luôn rồi

4. BABY2010

BABY2010 New Member

người up đk,người up không đk,không biết mình có nên up không,nếu S-off không thành công thì máy vẫn trở về bình thường các bạn nhỉ,mình gà khoản này lắm

5. nhothuong3000

nhothuong3000 New Member

htc desire hd

mạng phép xin các pro cho mình hỏi, máy mình desire hd ( 2.3.5), đã root, cài recovery, nhưng sao s-off mãi k dc vậy ? Rất mong các pro giúp đỡ !

6. daiphong0909

daiphong0909 New Member

em làm tới bước 6 là reboot pc lai vào BIOS ( pc em là asus nên fải ấn f2 ) vào trong đó rồi vào đâu nữa bác ! em không rõ ngay cái bước này nè bác . mong bác giúp cho. chứ em thèm s-off con HTC desire cua e lắm rồi