• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn sign ứng dụng và game sau khi có file cer từ OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhvh

Mình dùng E71 xin cer và key trên OPDA xong về sign cài vào máy vẫn bị báo (bị chi phối bởi chứng chỉ).

hdtruc

Mình dùng N85, đã xin được file cer+key, sig heloOX1.04 để hack phone, nhưng khi cài bị báo lỗi :"không thể cài đặt. Bị chi phối bởi chứng chỉ", lù ngày hệ thống về 2007 thì bị báo lỗi"chứng chỉ hết hạn hoặc thiết lập sai ngay...". Buồn quá, giúp mình để hack phone với

chuongkim

Bạn ơi sao lúc trước mình vẫn xài bínign binh thường nhưng h khi mình vào mở chương trình lên ko đc và nó báo application error

muangau

Xin hỏi 1 file CER + KEY sign được mấy phần mềm nhỉ?

Bạn ơi sao lúc trước mình vẫn xài bínign binh thường nhưng h khi mình vào mở chương trình lên ko đc và nó báo application error
Bạn phải cài Netframework vào trước mới chạy được chương trình.

TieuQuanGia

Mấy pác cho em hỏi em đã sign rồi nhưng trong quá trình bung ra cài thì nó báo "ứng dụng chỉ dùng cho mục đích phát triển, tiếp tục cài đặt sẽ gây ra sự cố nghiêm trọng cho máy bạn. Vẫn tiếp tục? " em cũng chẳng bít sao (đã làm theo cách của pác kjr), mình dùng N95(8G)

Kojiro

Super V.I.P
Mấy pác cho em hỏi em đã sign rồi nhưng trong quá trình bung ra cài thì nó báo "ứng dụng chỉ dùng cho mục đích phát triển, tiếp tục cài đặt sẽ gây ra sự cố nghiêm trọng cho máy bạn. Vẫn tiếp tục? " em cũng chẳng bít sao (đã làm theo cách của pác kjr), mình dùng N95(8G)

Hỏi thì cứ Continue đi bạn, sợ quá thì Cancel, bạn hỏi cũng ko biết trả lời sao cả :-??

khi sign trên dt duoc rùi , cài van không duoc
thông báo là cẻtificate eror
mình đã chỉnh về năm 2008 và 2009 van không duoc

còn sign trên máy tính thì lại găp thế này

xin cho mình hỏi nó bị gì vậy
file cer mình mới nhận duoc hom nay tu bác elisphuong áh

Kojiro

Super V.I.P
khi sign trên dt duoc rùi , cài van không duoc
thông báo là cẻtificate eror
mình đã chỉnh về năm 2008 và 2009 van không duoc

còn sign trên máy tính thì lại găp thế này
...
xin cho mình hỏi nó bị gì vậy
file cer mình mới nhận duoc hom nay tu bác elisphuong áh

Vậy thì bạn liên lạc người cho bạn cer, hỏi xem cách hack như thế nào nhé! Mình chỉ biết sign từ cer của OPDA thôi.

kamikaze16

Mình thì quen dùng PM này nên hướng dẫn cho các bạn trên Pm này luôn.

Phần mềm này chạy trên PC, có tên là BinSign, down file đính kèm bên dưới về chạy file exe Signsis là ta vào phần mềm.

Để chạy được trên PC thì PC cần có Netframework nhé, down tại đây.

.........

Link down: BinSign

cho mình hỏi sau khi signed ứng dụng thì ứng dụng là bản full hay vẫn là bản dùng thử please help

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi sau khi signed ứng dụng thì ứng dụng là bản full hay vẫn là bản dùng thử please help

Sign chỉ dành cho máy chưa hack phone đễ dẽ cài phần mềm , full không full tùi thuộc vào phần mềm , không có liên quan tới file Sign full đâu nhé !

O9xx19xx29

Tool này dùng dễ hơn - cái Smart sign toàn lỗi
Sign này làm thủ công thì dễ hơn là hack thẳng vào máy - tuy là manual

xaowata

Mình đã dùng Bigsign để đăng ký thành công rùi nhưng sao mình cài zô nó bảo "Không cài đặt được. Bị chi phối bởi chứng chỉ" vậy? kể cả đổi ngày về 15/05/2007 lun á!

Caominh171

Mình đã dùng Bigsign để đăng ký thành công rùi nhưng sao mình cài zô nó bảo "Không cài đặt được. Bị chi phối bởi chứng chỉ" vậy? kể cả đổi ngày về 15/05/2007 lun á!

Với cer hiện giờ thì nên chỉnh đến 2010 rồi cài nha bạn

Status
Không mở trả lời sau này.