• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn sign ứng dụng và game sau khi có file cer từ OPDA.

Status
Không mở trả lời sau này.

kodut

[Xin giúp] Đã Xin dc Cert ở opda.com.cn nhưng hết OP và ko thể down về.

Em đã xin dc Cert và key..nhưng ko hiểu sao ko thể download về máy dc..Đã làm theo hết hướng dẫn..down kiểu j hết sạch OP poin mà vẫn ko lấy dc Cert..ai giúp em với..
Link: [http://www.opda.com.cn/plugin.php?identifier=cert&module=cert&action=my]
ID: K0nifer - Pass: yeuoanh - Em muốn lấy Cert thứ 2 ( 2009-06-11)..Thanks

luudung86

cho minh hỏi đã lam đúng các bước ở trên sao vẫn không cài được dụng

CaoHungVN

Do bác đã đăng ký 1 cái rồi thì phải, nó bắt cái thứ 2 bác phải mua, bác reg 1 nick mới xem sao ;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác nào có file sign để chạy trên mobile cho em xin vơí. Em tìm trên diễn đàn mà kg thâý. Cám ơn các bác trước nha!:-??

Phải tùy chỗ bạn xin file CER. Nếu xin trên OPDA gồm có file CER và file key thì phải sign theo cách của SMOD kojiro hướng dẫn mới được.Nếu bạn xin file CẺ từ
http://cer.s603rd.cn/ thì phải dùng PM signsis riêng của nó để sign trên điện thoại.

cho minh hỏi đã lam đúng các bước ở trên sao vẫn không cài được dụng

các bước như thế nào? Bạn phải nói rõ thì mình mới trả lời được?

luonghongthuan

Bạn vào diễn đàn, post đại một bài lên.
Thế là được tặng coins để down về. Mình cũng hay làm cách này.

cuongphatbc

Phải tùy chỗ bạn xin file CER. Nếu xin trên OPDA gồm có file CER và file key thì phải sign theo cách của SMOD kojiro hướng dẫn mới được.Nếu bạn xin file CẺ từ
http://cer.s603rd.cn/ thì phải dùng PM signsis riêng của nó để sign trên điện thoại.
file CER mình đã có. Chỉ xin file sí phần mền sign trên monile thui. Mình nhớ nó có V1.03 thì phải.

mild_sevens85

CẦN GIÚP CER & KEY TRÊN OPDA

Mình vẫn hay lấy file Cer & key trên OPDA, chỉ cần nhập IMEI và !1 số ĐT bất kỳ là ok
nhưng bây giờ OPDA yêu cầu nhập IMEI và Email.
mình đã nhập rất nhiều loại mail khác nhau: gmail, yahoo mail, china mail, hongkong mail...... mà nó vẫn báo là không được.
Ai làm ơn chỉ giúp mình email nào dùng được trên OPDA, hoặc có cách nào lấy file CER & Key khác không, mình cần lắm, xin cám ơn!

ngocquynh47

Mình vẫn hay lấy file Cer & key trên OPDA, chỉ cần nhập IMEI và !1 số ĐT bất kỳ là ok
nhưng bây giờ OPDA yêu cầu nhập IMEI và Email.
mình đã nhập rất nhiều loại mail khác nhau: gmail, yahoo mail, china mail, hongkong mail...... mà nó vẫn báo là không được.
Ai làm ơn chỉ giúp mình email nào dùng được trên OPDA, hoặc có cách nào lấy file CER & Key khác không, mình cần lắm, xin cám ơn!

Ko hiểu bạn vào lấy file cer kiểu j` thế nhỉ, sáng wa t vừa xin file cer và h có roài nè, b pm IMEI cho t nhé

hnyu

mình cũng gặp tình trạng trên.359542015846130.mong bạn giúp đỡ

vuivitien

Ko hiểu bạn vào lấy file cer kiểu j` thế nhỉ, sáng wa t vừa xin file cer và h có roài nè, b pm IMEI cho t nhé

Bạn ới,bạn lấy giúp mình được không,mình không cách nào lấy được
Nick trong ODPA
Id: vuivitien1

pass: duongtuan
IMEI: 354835013887824.
Thanks ban nhiều

datvt

Mod cho em nhờ mấy hôm đừng xóa bài này vì em cũng ko biết post ở đâu.

Ai có thể lấy được file cer thì làm ơn dùm em 1 chút

Máy 5630

Imei : 004401104743436 ( Lưu ý là imei chính xác rồi đấy ạ)

Em ko thể lấy được file cer,hoặc có bác nào hảo tâm làm ơn sign hộ em cái HelloOX 1.03 và 1.04 theo imei đó hộ em,em cảm ơn các bác ạ !

nhatvu0808

chào Kojiro ,bạn sign giúp minh file hello ox 1.03 để mình hack phone nhé, 2 file cer và KKK của mình đây,mình cảm ơn, mình làm theo hướng dẫn mà sign không được .(nhiều lần lắm rùi )

file đính kèm :View attachment 128343

BuuPhucCT

Well-Known Member
chào Kojiro ,bạn sign giúp minh file hello ox 1.03 để mình hack phone nhé, 2 file cer và KKK của mình đây,mình cảm ơn, mình làm theo hướng dẫn mà sign không được .(nhiều lần lắm rùi )

file đính kèm :View attachment 128343

Tình hình là file Key của bác bị lỗi rùi, nó là 1 file rỗng chẳng có gì trong đó. Bạn có SIGN tới tết Công Gô cũng k sign được đâu. Bác đi xin lại file key mới up lên tui sign giùm cho.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mod cho em nhờ mấy hôm đừng xóa bài này vì em cũng ko biết post ở đâu.

Ai có thể lấy được file cer thì làm ơn dùm em 1 chút

Máy 5630

Imei : 004401104743436 ( Lưu ý là imei chính xác rồi đấy ạ)

Em ko thể lấy được file cer,hoặc có bác nào hảo tâm làm ơn sign hộ em cái HelloOX 1.03 và 1.04 theo imei đó hộ em,em cảm ơn các bác ạ !

Tình hình là mấy trang cho file CER đang tạm ngưng để nâng cấp nên ngay cả box chuyên lấy file CER giùm a e đang tạm đóng cửa. Khi nào hoạt động lại thì mới xin file CER tiếp. Chắc phải đợi thôi.

dccmltao

Banned
Tình hình là mấy trang cho file CER đang tạm ngưng để nâng cấp nên ngay cả box chuyên lấy file CER giùm a e đang tạm đóng cửa. Khi nào hoạt động lại thì mới xin file CER tiếp. Chắc phải đợi thôi.

tình hình là rất tình hình mình sign theo hướng dẫn mà vẫn bị lỗi chứng chỉ.
sign file Helo0x 1.03 để hack fone E75 mới toanh

Status
Không mở trả lời sau này.