• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo Acc iTunes Free theo cách mới

P

phuongtin

Guest
mình đã thành công đăng ký 1 free account bình thường trên itunes 8, nên muốn chia sẻ cho các bạn, những ai chưa đăng ký được.
1. Trước tiên các bạn gài đặt (install itunes 8 hay version nao cũng được) rồi bạn kết nối với iphone thông thường.
2. Vào trong App Store và chọn bất kỳ bất kỳ Free Games nào.
3. điền các thông tin nào mà bạn muốn điền ( không quan trọng lắm). quan trọng ở bước này là bạn phải điền đúng địa chỉ email để active account của bạn.
4. đến phần payment sẽ tự động hiện lên phần cuối cùng là "none" và bạn sẽ chọn cái này.
5. tất cả các bước khác đều như hướng dẫn của các bạn trên.
Mình chỉ bổ sung thêm thôi. Vì mình mới vừa tham gia diễn đàn và cũng mới vùa bị ăn Táo khi update trực tiếp qua itunes 8.
Chúc các bạn thành công.

sms_sms

account việt nam thì dùng ở việt nam thôi, với lại các app trong việt nam không nhiều bằng các nước khác đặc biệt là mỹ. thanks

shadow141206

account việt nam thì dùng ở việt nam thôi, với lại các app trong việt nam không nhiều bằng các nước khác đặc biệt là mỹ. thanks

hà hà, đăng ký một acc itunes free là để sync một app free làm mồi nhử, sau đó mới dùng các app thuốc sau !!! Ít ai dùng acc free chỉ để lấy app free từ itunes lắm :)):)):))

minhhop_85

nếu ở nước ngoài mà làm theo hướng dẫn có được không các bác..em đang ở trung Quốc

nxphuong

Làm trên iTunes từ 7.5 đến 8.0 đi, một phát ăn ngay đó, hình như trên iTunes 8.1 nó Fix cái này rồi thì phải?:-?:-??

BÁO CÁO BÁC TRƯỜNG ,TÔI TẠO ACC FREE BẰNG VER 8.1 BÁC À,CÁCH ĐÂY KHOẢNG 3 TUẦN VẪN OK

tinh_la_gi

Administrator
BÁO CÁO BÁC TRƯỜNG ,TÔI TẠO ACC FREE BẰNG VER 8.1 BÁC À,CÁCH ĐÂY KHOẢNG 3 TUẦN VẪN OK
Đao to búa lớn thế !!
Nói chung vần là free cách nào đơn giản thì cứ làm, dù gì thì free củng chỉ là một dạng "quảng cáo" việc quả táo open cho đăng ký không cần tài khoản có lẽ khắc phục yếu điểm có nhiều app free mà khối bà con không tạo được ac . (Không phải ai củng đi vòng như trước được)

Nói chung dù ở đâu củng thế là 1 sân chơi điều quan trọng là share và có thêm người bạn mới

dinhquy

mình tao dc rồi mà sao không vào acc được? Khi mình vào kích hoạt trong mail thì nó chỉ ra 1web rồi ỳ lỳ luôn vậy.