• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn tạo file cài đặt bằng các trình chuyên dụng.

MinhThang

Manager
a Thắng ơi,e cà bản của a đc nhưng khi mở ko lên,e cũg tìm ra nhân rùi,a build còn thiếu file WebGate Utils Library.sis nên ko xài đc,e build đc rùi xài đc nhưng chắc do lỗi dịch hay sao nên khi bấm khởi động ctrình thì out ra,chả hỉu

Bản này anh đã úp trongTopic của SymPViet rồi đó, nãy anh Buidl cái file em gởi, thiếu đủ anh không biết:-?

Kojiro

Super V.I.P
Nếu khi build mà bỏ file Utils đi là hơi căng! Giờ mới nghe a Thắng có cách khắc phục lỗi build khi build các file có 2 session khi build, KJR đã làm trên ACM mà không biết cách khắc phục nên đành làm file ngôn ngữ cài đặt riêng.
Nếu a Thắng bỏ file đó mà cài được đơn giản là do máy anh vẫn còn Utils do vẫn đang dùng các PM của Webgate khác có kèm Util.

Caominh171

E đã test file a Troly,kết quả giống a Thắng,2 a đều bỏ wa file này hết,nhưng e đã khắc phục khi build e build file WebGate Utils Library.sis trc',rùi mới build cái VoiceInbox,kết quả khả quan:D.Àh cái SMSchat e tải bản VH về rùi nhưng VH chưa hết,e xin phép VH tiếp đc ko máy a trong SymPViet?Tại e sợ cái này có bản quyền của mấy anh mà!
Nếu khi build mà bỏ file Utils đi là hơi căng! Giờ mới nghe a Thắng có cách khắc phục lỗi build khi build các file có 2 session khi build, KJR đã làm trên ACM mà không biết cách khắc phục nên đành làm file ngôn ngữ cài đặt riêng.
Nếu a Thắng bỏ file đó mà cài được đơn giản là do máy anh vẫn còn Utils do vẫn đang dùng các PM của Webgate khác có kèm Util.

E cũng nghĩ giống a KJR

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
.....Àh cái SMSchat e tải bản VH về rùi nhưng VH chưa hết,e xin phép VH tiếp đc ko máy a trong SymPViet?Tại e sợ cái này có bản quyền của mấy anh mà!

/QUOTE]

Làm đi em :) Hoàn thiện luôn đi.

Microlab071966

Anh em cho mình hỏi chút,mình dùng SISContents v1.25 để sửa và Build Thems,khi đóng gói thành Files *.SIS nếu cứ để tên và thông số mặc định của Thems mà build thì cài đặt OK,nhưng mình Sửa lại tên Files(Nhằm kiểm soát đc tên Sotf hiện trong "Quản lý ứng dụng" theo ý mình) thì khi build xong cài thì không cài đc,nó báo "Lỗi cập nhật",mình dùng cả SISWare cũng vậy,là lỗi do gì vậy?Mong các bạn hướng dẫn dùm.Thanks.

toanR1988

các anh hướng dẫn em sử dụng SISWare 0.47 bản cài trên điện thoại ấy với.Em tìm khắp chả có :|.cái đó tiếng anh :-/ .thank trước

Kieu_Phong

các anh hướng dẫn em sử dụng SISWare 0.47 bản cài trên điện thoại ấy với.Em tìm khắp chả có :|.cái đó tiếng anh :-/ .thank trước
SiSWare 0.47 cài đặt trên PC Chứ làm gì có trên đt bạn.

Hoden

Super V.I.P
thấy các bạn xôm quá mình có pm sis run time hỗ trợ cài cho sisware vì nếu không có pm này thì không thể cài được trên pc win xp
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/nwyj2ynbwwu/SISWare_Runtime-Setup.exe[/DOWNLOAD]

Hoden

Super V.I.P
Anh em cho mình hỏi chút,mình dùng SISContents v1.25 để sửa và Build Thems,khi đóng gói thành Files *.SIS nếu cứ để tên và thông số mặc định của Thems mà build thì cài đặt OK,nhưng mình Sửa lại tên Files(Nhằm kiểm soát đc tên Sotf hiện trong "Quản lý ứng dụng" theo ý mình) thì khi build xong cài thì không cài đc,nó báo "Lỗi cập nhật",mình dùng cả SISWare cũng vậy,là lỗi do gì vậy?Mong các bạn hướng dẫn dùm.Thanks.

chọn vào show add text >> continue button