• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Up ROM Ship cho HTC WildFire S (Đã test kỹ)

dovantan

Lỗi

Bạn ơi
Sau khi up rom xong máy mình báo là:
Main version is oder !
update Fail là sao hả bạn

h2tolove

Bạn ơi
Sau khi up rom xong máy mình báo là:
Main version is oder !
update Fail là sao hả bạn

Vậy là bạn chưa up đc rom ship thành công.bạn nên đọc kỹ lại bài viết và thư làm lại 1 lần nữa nhé.mình làm nhìu lần rồi mà đôi lúc phải làm lại nhiều lần mới đc.cách này chỉ làm sai or thiếu 1 bước là thất bại.vd phải kết nối sync thì mình vẫn để kết nối bộ nhớ lúc pull misc cứ báo lỗi.hì cố lên.

dovantan

Hỏi

Mình làm tơí bước này, nhưng không biết sửa làm sao ?

dovantan

Bạn ơi.
Nếu máy mình đã up lên 2.3.5 rồi nhưng mình muốn up room này làm từng bước một thì có được không bạn

h2tolove

Bạn ơi.
Nếu máy mình đã up lên 2.3.5 rồi nhưng mình muốn up room này làm từng bước một thì có được không bạn

ý bạn là muốn quay lại rom 2.3.3 ban đầu của máy hả.đc bạn ah.mình đã up ảnh cmd lúc thưc hiện bạn cứ làm đúng như vậy là đc nhé.

max1397

Member
máy mình đang chạy rom cook.máy mình unlock có cần relock rồi làm theo bài này ko chủ top !!

hieucia

sao mình làm như chủ thớt rồi mà sao vẫn bị lỗi 140 lúc up rom sip nhỉ,gì máy như không có hệ điều hành,cứ khởi dộng lại mãi.có ai giúp đc mình không

huynhphuc705

sao mình làm như chủ thớt rồi mà sao vẫn bị lỗi 140 lúc up rom sip nhỉ,gì máy như không có hệ điều hành,cứ khởi dộng lại mãi.có ai giúp đc mình không

có thể bạn relock trước khi làm nên bị lỗi 140, mình cũng bị như vậy nhưng h ko biết làm sao để unlock trở lại, đang bận thi quá ko mò đc

Last edited by a moderator: