• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Huyền thoại Diablo v1.0 beta!

htorancel

Thêm một link để các bạn tham khảo về game này (có cả link download luôn)
Mã:
http://www.jamesbeckingham.com.au/Diablo.aspx

Thêm một mẹo nhỏ để tăng tốc copy vào thẻ là các bản chuyển thẻ qua chế độ làm USB khi đó tốc độ copy sẽ tăng nên gấp khoảng 5 lần so với sync qua active sync. :)

hieu47

game này nhiu mb vậy tròy ??? sao mình giải nén ra tới 200mb lận kinh thiệt

orange_244

Banned

dung lượng chưa giải nén là 34MB . bạn copy vào thẻ nhớ rùi dùng PM giải nén như vậy nhanh hơn!! :-?

nhathuy

Đã mê game, và muốn chơi 1 game thật hay thì sợ gì dung lượng lớn hả bạn. "Ăn chơi không sợ tốn kém" mà ;;)

orange_244

Banned
Thêm một link để các bạn tham khảo về game này (có cả link download luôn)
Mã:
http://www.jamesbeckingham.com.au/Diablo.aspx
Thêm một mẹo nhỏ để tăng tốc copy vào thẻ là các bản chuyển thẻ qua chế độ làm USB khi đó tốc độ copy sẽ tăng nên gấp khoảng 5 lần so với sync qua active sync. :)
cách này không nhanh bằng copy file zip vào thẻ nhớ rồi dung PM unzipPPC để xả nén nhanh hơn nhiều bạn ah:D

orange_244

Banned
liệu các dòng máy TQ có chơi được ko nhỉ.:-? ^^!

không chơi được đâu bạn ah.yêu cầu tối thiểu là windows mobi mà máy trung quốc không có bạn ah. bạn có thể tìm game java để caid máy TQ chơi dc 1 số game đó!chúc vui!:p

ducthuan113

Active Member
Tin nóng hổi, Diablo v0.4 đã hỗ trợ phím mềm ( thấy được khi đặt tên , còn lại chưa có thởi gian test )
Link down file rar: Đây
Chạy đỡ giựt hơn cái Diablo v1.0 BETA, test thử trên WM5 trở lên và các loại màn hình thấy ổn, tốt nhất dùng WM6 VGA để có chất lượng game tốt nhất :D
Game chạy cần NET 2.0: Down tại đây

Chỉnh sửa cuối:

ducthuan113

Active Member
Cái này hình như chưa có, mà bạn thử test xem , nếu được thì vui, còn không thì .. đợi :D