• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX-V7 - Firmware cho I8910 đến chính SS cũng phải ngạc nhiên

bigboo

bản V7 thường chạy yếu lắm
Mở có 3-4 chương trình là lag rồi

nhnamdent

bro Huy ơi minh đã up lên bản V7 lai Pro5 nhưng không thể nào vào được C:\sys\bin được. Giúp mình với. Thanks!

bigboo

bản này thỉnh thoảng cái 3D task-manager cứ bị tắt phải restart lại máy

2356

Bản HX V7 modded by Taylor << Chưa có bản CFW nào mình cài vào máy mà lỡm như bản này, 1 trời 1 vực so với HX V7.

bigboo

khoảng 1 tuần nữa ra V8 !!!
Mini Qwerty
Fixed musicplayer
Fixed HXPatcherTool
Qt + pips + voip
New key lock screen
Facebook app + SE server
...

duylong187

Bản HX V7 modded by Taylor << Chưa có bản CFW nào mình cài vào máy mà lỡm như bản này, 1 trời 1 vực so với HX V7.

Vậy hả bạn...:(
Thế thì mình đành đợi bản FW mới vậy. Ước gì bản FW mới có tích hợp tiếng Việt thì tốt quá, chả là máy mình đưa bà xã dùng nên có TV vẫn tốt hơn :D
Nếu có bản FW nào ngon lành thì bạn cho mình đường link nhé. Thanks

2356

Vậy hả bạn...:(
Thế thì mình đành đợi bản FW mới vậy. Ước gì bản FW mới có tích hợp tiếng Việt thì tốt quá, chả là máy mình đưa bà xã dùng nên có TV vẫn tốt hơn :D
Nếu có bản FW nào ngon lành thì bạn cho mình đường link nhé. Thanks

HX V7 thì OK, còn bản Taylor HXV7 thì đúng là thảm họa, cái ông taylor gì gì đó làm mất uy tín đến HX trầm trọng :))
FW cho i8910 mà OK thì mình chỉ biết có 2 người Cook, 1 là HX, 2 là Faenil :D
Cá nhân mình vẫn đánh giá cao FW do Faenil Cook hơn :D

nhathuy2007

Lởm chỗ nào cứ nêu ra cho anh em hiểu. Nói không bằng không chứng, khổ wa

2356

Lởm chỗ nào cứ nêu ra cho anh em hiểu. Nói không bằng không chứng, khổ wa

Chậm và nhiều lỗi, bạn cứ thử đi rồi biết, đã dùng bãn Mod đó gần 1 tuần nên biết em nó như nào, hok phải hok hok tui vào nói bừa đâu. Bây giờ tui nói nó lỡm cụ thể mà bạn hok tin thì cũng bảo tui nói hok bằng chứng và bạn lại than khổ, chi bằng chính bạn Test và cảm nhận :))
Ai hok tin thì thử rồi biết.