• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX-V8-32 - Bản CFW cập nhật của V8 đã fixed lỗi hoàn toàn

nhathuy2007

Các thay đổi so với bản V8-GENERATION:
* Sửa lỗi Hình vuông màu trắng (trên kết nối E và kết nối 3G)
* Biểu tượng memory card được lấy ra một lần nữa, cả hai đều liên quan đến lỗi của hxpatcher
* Jpeg-codec-không được lưu bởi patcher-HX - đã sửa xong

* Màn hình chính và live wallpaper vào e: \ FIXED, và trở lại "mặc định" ...... nếu bạn muốn khối lập phương "" SamsungHS sau đó tải về và thay thế e: gadget.swf \ với file mới tải về từ đây: DOWNLOAD

Làm thế nào để kích hoạt lại Live-hình nền (chỉ dành cho người dùng kinh nghiệm):
Tải về và cài đặt gói này và xóa e:\resource\apps\samsungtoolbar.mif có HS toàn màn hình, bây giờ bạn có thể sao chép HS tuỳ chỉnh của bạn để e: \ (thay thế gadget.swf) (đừng quên khởi động lại sau khi làm điều đó)
Nếu bạn muốn kích hoạt lại màn hình cũ như chế độ sử dụng Finger-use hoặc Tsunami HS bỏ cài đặt các gói phần mềm cũ và cài đặt gói này ........ lưu ý rằng nếu bạn làm điều gì đó sai, bạn có thể mess-up màn hình của bạn. Chỉ có làm được điều này nếu bạn biết những gì bạn đang làm:)
* 4-dòng bàn phím cho EN-DE (toàn màn hình và qwerty mini)
* BgluespectrumHS 2,0 cập nhật.
* LockScreen-loại bỏ sẽ trở lại cho đến khi Timo có thể sửa chữa tất cả các lỗi

* Folder bị delay đã sửa xong - không chậm trễ khi vào thư mục lớn! (Chỉ làm việc ở chế độ màn hình đứng)
* Cho phép: Các thiết bị hỗ trợ cho vector điểm nổi (VFP) kiến trúc (tốt hơn nokia compability)
* Thêm: máy quay phim yêu cầu hỗ trợ từ các tập tin không đồng bộ Lưu Queue. (Có thể sản xuất video mượt mà ở 720p)
* Thêm tính năng: cho phép người sử dụng phản ứng (ví dụ như trả lời) và mở khóa màn hình thông qua các thanh trượt (nhưng không có sẵn phần mềm thực hiện)

* Chủ đề Finger-user đã sửa lỗi

Chú ý: không được phép sao chép / mod hoặc TRÍCH XUẤT một trong những tweaks / tính năng mà không có sự cho phép từ PNHT hoặc HX

Download
http://hyperx.garrettcullum.com/HX-V8-32.rar

bigboo

FW cho i8910 mà ông kia nhầm hàng àh? Fw v21 j ở đây??? Mà bản này ko có bluespectrum HS nữa thì phải :(

enjoy_vn

Bản này dùng sao mau hết pin quá, có cần phải formate gì không vậy?

bynight85

MÌnh dùng vẫn được 2 ngày mà bạn, 2 hôm nay nghỉ chơi game suốt mà vẫn 2 ngày, bạn thử chỉnh màn hình sáng mức nào đó xem, đừng để auto nhé

1212123

Bản này sao mình mở HX patcher lên,vào mục kinetic scolling bật on là bị lỗi tùm lum luôn, vào menu hoặc app ... thì ko kéo thả được nữa, 1 số mục ko cuộn được nữa, ko hiểu vì sao, mình đã up lần thứ 3 vẫn bị. các bro có biết cách khắc phục ko? à mà mình xem là bản HX-V8-31 chứ ko phải HX-V8-32 là sao vậy nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

bigboo

nó chỉ ghi thế thôi chứ 32 đó
Ks chọn tốc độ normal chứ ko phải để on

taolahoan

các bạn muốn có lại bluespectrum HS 1 cách rất đơn giản
b1 các bạn Tải về và cài đặt gói này vào máy
b2 các bạn download http://www.mediafire.com/?vpgzr5drodoxglv giải nén và copy vào thẻ nhớ .
b3 rs lại máy
b4 vào settings -->personal -->themes --> home screen theme chọn sámung widget
các bạn có thể đổi các widget khác nếu muốn
chúc các bạn chơi vui ;))

mtc_hp89

các bro đã có giơi thiệu gì cho hxv9 chưa vậy. Bản hxv8 này còn lỗi gì ko

tranhung312

có thật là fix hoàn toàn lỗi không vậy, mình dùng được nửa ngày thì thấy vẫn lỗi giống bản hx v8 là khi vào mạng nó toàn hỏi kết nối Wifi chứ không hỏi kết nối Wap, mình có cách khắc phục là cài thêm cái chương trình SPB weather. khi nào muốn vào thì và SPB cập nhập thời tiết thì nó hiện ra tất cả kết nối, sau đó thoát ra vào trình duyệt Web bt.
một cái nữa là cái gadget đồng hồ giống của HTC, mình lôi ra nhưng mà nó chỉ có chấm tròn chạy mà chẳng ra, mình để mấy tiếng vẫn thế.
không biết các bạn có bị như vậy không, mình đã flash mấy lần nhưng vẫn thế.
mình đành dùng FW n204, tuy hiệu ứng không đẹp nhưng mà mình cảm thấy ít lỗi hơn

longtb76

có thật là fix hoàn toàn lỗi không vậy, mình dùng được nửa ngày thì thấy vẫn lỗi giống bản hx v8 là khi vào mạng nó toàn hỏi kết nối Wifi chứ không hỏi kết nối Wap, mình có cách khắc phục là cài thêm cái chương trình SPB weather. khi nào muốn vào thì và SPB cập nhập thời tiết thì nó hiện ra tất cả kết nối, sau đó thoát ra vào trình duyệt Web bt.
một cái nữa là cái gadget đồng hồ giống của HTC, mình lôi ra nhưng mà nó chỉ có chấm tròn chạy mà chẳng ra, mình để mấy tiếng vẫn thế.
không biết các bạn có bị như vậy không, mình đã flash mấy lần nhưng vẫn thế.
mình đành dùng FW n204, tuy hiệu ứng không đẹp nhưng mà mình cảm thấy ít lỗi hơn

OK, chính xác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!