• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX-V8 CFW for I8910 - Bản CFW tốt nhất hiện nay !!!

member007

bản n204 đangg đc up trên tuning , hứa hẹn đây là một FW đột phá theo lời tác giả , mong rằng mong đc test sớm bản này

bigboo

bản n204 đangg đc up trên tuning , hứa hẹn đây là một FW đột phá theo lời tác giả , mong rằng mong đc test sớm bản này

Bản HX-V8-31 - bản sửa lỗi cho HX-V8 này cũng đang đc up lên. Cùng test và cùng so sánh xem sao ;))

mtc_hp89

bao giờ mới có link down các bác ơi. trước mình cài hxv8 nhưng thấy có lỗi quay về sài bản hxv7 lúc đầu thì thấy hay nhưng dạo này cứ thấy nó đơ đơ ra, kích vào icon cứ phải chờ 1 lúc mới chạy> chán. Có phải do cài nhiều ud quá ko

mtc_hp89

àh bạn có link down của hx-v8-31 ko? cho mình với, hai bản fw này theo bạn cai nào hay hơn

taolahoan

àh bạn có link down của hx-v8-31 ko? cho mình với, hai bản fw này theo bạn cai nào hay hơn

Hx-V8-31 chưa ra bạn ơi ;)) mai mới có
còn hơn hay ko bạn xem changelog của hai thằng rùi so sánh na

mtc_hp89

mai bạn up link nha. tối hôm qua mình vừa up thử n204 thấy nó chạy mượt lắm?hình như bản này chơi game có vẻ ko bangừ hxv7 thì phải, àh các bác có bản từ điển A_V nào nhiều từ ko cho minh với. bản minh đang cài là DictionaryForMIDsEngVieBi.jar(12mb) ko hay cho lắm, ít từ, ko phù hợp với máy

bynight85

Bản HX-V8-31 đã ra rồi nha, chạy mượt, cài ứng dụng ko bị delay khi vào folder nữa, còn về chụp ảnh thì mình thấy để codec Vivaz thấy ảnh được nhất (mặc dù vẫn chưa được tốt lắm), bác nào up rồi thử xem chụp ảnh kiểu nào tốt nhất nhé thanks

nqthang115

Đã có HX-V8_31 update 31/8/2010

Tôi đã dùng thử bản này 1 tuần, vẫn còn 1 số lỗi: Pin mau hết, chạy đa nhiệm hay bị treo không tắt được nguồn phải tháo Pin. Hiện trên trang chủ của HX đã có bản HX-V8_31 update 31/8/2010. Tôi cũng đã tess thử thấy rất tốt, mọi lỗi cũ trên bản Rainbow Flame đã được fix. Pin sd bt hơn 2 ngày, các ứng dụng chạy ổn định.