• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HX-V8 CFW for I8910 - Bản CFW tốt nhất hiện nay !!!

1212123

Các bro quay phim bản này có bị giật hình ko vậy? Sao mình dùng bản HX_v7 con lai 24fps/s nhưng quay phim lại bị giật hình ghê quá!

bigboo

Các bro quay phim bản này có bị giật hình ko vậy? Sao mình dùng bản HX_v7 con lai 24fps/s nhưng quay phim lại bị giật hình ghê quá!

quay mấy làn đầu toàn bị thế thui
quay vài lần là hết ý mà

mtc_hp89

bạn có thể cho mình linkdown patch để chữa lỗi quay phim kêu e e cua phiên bản fw hxv8 của sámung ko

mtc_hp89

chinh o phan nao ban oi, ban co the chi ro hon ko, minh chua biet cach su dung cai do cho lam

longtb76

quay phim thi ko sao nhung khi quay xong khi phat video len co tieng on rat to
Mh chưa hề chỉnh ji trong HX patch mà vẫn ok, quay xong xem lại không hề j, nếu cần để tối về pót lên anh em xem!

bigboo

chinh o phan nao ban oi, ban co the chi ro hon ko, minh chua biet cach su dung cai do cho lam

chỉnh phần noise suppression với microphone sensitivity ý bạn ạh
p/s: từ lần sau nhớ viết có dấu bạn nhá, hoặc nếu onl = đt thì phải ghi rõ ra ko là sẽ bị del cmt đó :)

1212123

Bản này bị thêm một lỗi : khi quay phim tiếng và hình ko khớp nhau, mình đã up tới up lui vẫn bị.Ko biết máy các bro có bị như vậy ko?

2356

Bản này bị thêm một lỗi : khi quay phim tiếng và hình ko khớp nhau, mình đã up tới up lui vẫn bị.Ko biết máy các bro có bị như vậy ko?

Máy mình hok bị như vậy, hình và tiếng đều đồng bộ :D

bynight85

!Sắp có bản HX V9 rồi anh em gắng chờ chờ nhé! mong là sẽ cải thiện được ảnh chụp, chứ mấy bản trước ảnh mang ra máy tính xem mờ mờ chán :(