• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

i900DXHL3_DZHL5 (8.Jan.09)

tuanbka

sao toàn The file could not be found. Please check the download link.
bạn copy phải copy link chứ
copy thế này hỏng hết link
up lại đi mình tải cho

giacomini

Bác tú ơi sao link down không được. Bác coi lại dùm. bạn nào có link nào khác post lên dùm mình với? cám ơn nhiều

maithuhuong

Các bác ơi cho mình hỏi ngu tí nhé: Tại sao nhiều Rom chỉ có 1 link duy nhất mà cái này có tới 3,4 Link vậy. Xin chỉ giáo tỉ mỉ cho mình nhé,tải về rồi phải làm sao? Vì là nữ nên gà mờ lắm. Thanks All !

giacomini

Thì tùy host thôi bạn, host cho Up 1 lần nhiều thì người ta để nguyên Up lên. Còn host cho Up ít thì người ta chia ra từng phần nhỏ để Up lên.
Nhiêm vụ của chúng ta là sau khi down về là giải nén và ghép chúng lại. Chúc vui

kehantinh

Níu link có dạng bác 1 bác 2 bác 3 như trên kèm theo chữ rar, thì bạn yên tâm tải về nếu máy có cài winrar, tải về xong bạn giải nén 1 trong 3 file đó sẽ ra 1 file thôi, nhớ là 3 file cùng chép vào 1 nơi nha

ZHIHWA

Trước mắt là thấy link sai, nên potay

sao toàn The file could not be found. Please check the download link.
bạn copy phải copy link chứ
copy thế này hỏng hết link
up lại đi mình tải cho

Xin lỗi mọi người nhé. Vì em không down được trên RS nên không có kiểm tra lại.

kehantinh

Mà quái nhỉ, 2009 rồi mà vẫn là HL nhỉ.

Nghe chú Quang nói thì chú có IA1 từ hôm 8/1
Mà người ta cho chú thì cứ nghĩ là 7/1 có đi
1-7 vị chi 1 tuần, 1 tuần build ROM để cho ra IA1 không quá nhanh cũng không quá chậm đâu nhỉ

Sonblack

Super V.I.P
Các bạn ơi cho mình hỏi chút nhé tại sao mình tải những bản Rom của bác PhamQuang về từ trang http://rapidshare.com/files/18138537...XHL3_PV12C.rar . Mỗi lần giải nén nó đòi Password, mình ko thể giải nén đc để Up Rom, vậy là tại sao hả các bạn. Xin giúp đỡ mình nhé. Thanks All !

Bạn không đọc kỹ tại nơi giới thiệu các bản ROM của pác ấy thôi mà. Pass giải nén: PhamQuang
Có ghi rõ hết mà.
Lần sau post bài đúng chỗ bạn nhé. Đây đâu phải là nơi giới thiệu ROM của SM PhamQuang đâu mà bạn hỏi.

tuanbka

chời đang xài bản custom rom DXHL3 thấy chạy nhanh quá, chụp ảnh nó lưu nhanh hơn thì phải
giờ lại thấy thick hơn ROM cook roài ^^

kehantinh

chời đang xài bản custom rom DXHL3 thấy chạy nhanh quá, chụp ảnh nó lưu nhanh hơn thì phải
giờ lại thấy thick hơn ROM cook roài ^^

Chụp ảnh lưu nhanh hơn à, coi lại setting chưa, có phải nó đang lưu ảnh trong device không
Nó đó
Chụp hình nên cứ để cho nó trong my device, sẽ nhanh hơn, sau đó move qua my stogare