• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

i900DXIA1_DZIA1 - English 2009

kehantinh

Đây là bản mới nhất, chưa mễn phí nhưng bác lekhai bên tinhte đã tế nhị chia sẽ cho anh em
Lại làm phiền bác PhamQuang nữa rồi :p

lekhai nói:
Up vào để ăn Tết :biggrin9gp:. Biết là đã có rom mới mà chưa được xài nên chịu tốn tí tiền cho Secany để được nhận bản mới nhất.:confused1bb:. "Bị ghiển hồi nào ko bik". Mời mấy bác nào thích thì dơn về thử nhé.
i900DXIA1_DZIA1 - English 2009
http://rapidshare.com/files/180779327/i900DXIA1_DZIA1.part1.rar
http://rapidshare.com/files/180779342/i900DXIA1_DZIA1.part2.rar
http://rapidshare.com/files/180787067/i900DXIA1_DZIA1.part3.rar

Bạn tuanbk làm 1 cái link media cho anh em test nguyên mẫu nào

lekhai

Trùi, :O lan truyền nhanh gúm. Hông bik secany mà bik chắc là teo lun :-?? :p =))

kehantinh

:( ư, sao bắt đền em thế, thấy bên kia đc chắc bên này cũng đc mà
Em cũng chỉ còn tấm thân trong trắng cố gắng giữ mười mí năm nay thui, dùng tấm thân đền đc hem ;)

PhamQuang

Manager
:( ư, sao bắt đền em thế, thấy bên kia đc chắc bên này cũng đc mà
Em cũng chỉ còn tấm thân trong trắng cố gắng giữ mười mí năm nay thui, dùng tấm thân đền đc hem ;)

Cám ơn Kehantinh !!! :D

Cháu định chia xẻ cho chú à? Cám ơn nhiều nhé. :))
Bản này các bạn Nga đã đưa chú từ tối qua kia, hiện chú đang Build M2D cho trên cơ sở bản mới này.

Nhận xét chung là cũng không có gì khác đâu.

lekhai

Down xong rùi mà chưa bao giờ up bằng GrandPrix bao giờ. Liều mạng thôi :p

PhamQuang

Manager
Bác Lekhai mà bị xóa list là bắt đền kehantinh đấy nhé

Xóa list là sao?
SamSung họ không sướng quá ấy chứ. Tự nhiên có 1 lũ "điên rồ" suốt ngày đi test các bản ROM cho họ. Đáng ra họ phải trả lương cho chúng ta mới đúng. :D
Các bạn yên tâm đi, bản ROM này trên 4PDA họ đã test từ hôm qua rồi.
Nghe thấy phàn nàn về phần phone nhiều.
Riêng mình thấy cũng bình thường như các bản khác.

kehantinh

Cám ơn Kehantinh !!! :D

Cháu định chia xẻ cho chú à? Cám ơn nhiều nhé. :))
Bản này các bạn Nga đã đưa chú từ tối qua kia, hiện chú đang Build M2D cho trên cơ sở bản mới này.

Nhận xét chung là cũng không có gì khác đâu.

Cháu đã nói bên kia rùi, thui bên này cũng xin bác lại lần nữa, đừng cho nó tên 13 hay 14 nha chú, năm mới năm me cử đc 2 số đó đc thì cử
M2D cho em nó là đúng ý cháu và nhiều người nữa rồi, xưa cháu xài bản M04 thấy rất khác biệt với bản clearn cài file .cab, chưa tìm ra nguyên nhân :-/

Cảm ơn chú lần nữa, mong có cái để thứ 7 up, tối đi lòe con bồ

tuanbka

Tội lỗi quá
Lớn rồi còn đi loè loẹt các cháu
Phải báo cáo bố mẹ cháu bé mới đc ^^

PhamQuang

Manager
ax, up kiểu này không khéo toi em i900 của mình mất, để qua Tết up thoai :D

Trung bình mỗi khi có ROM mới hoặc port Build mới, mình Up ít nhất khoảng 10-15 lần có sao đâu? :D
Up ROM không sao đâu.

PhamQuang

Manager
Minh họa V12M (Base - DXIA1)

Sẽ đưa lên giới thiệu ngày mai.

elmartin7

PhamQuang Thanks for creating the rom DXIA1/PV12M, from exabyte.es forum(SPAIN), we are very grateful

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
greetings

Chỉnh sửa cuối:

ibmt30huy

4rum của mình từ ngày có I900, bọn nước ngoài vô nhiều quá nhỉ. Thế là PDAVIET đã lên một tầm cao khác nữa rồi.

giacomini

Mong tin Bác Quang nhiều! Chờ ra up chơi tết :D Bác có link khác thì giúp em với nhé hihiii vì link Rapid thì bó tay thật rồi (nó cứ báo IP mình đang down phải chờ đợi, trong khi mình có down gì của nó đâu :O :(( huhuu)

kehantinh

Vẫn 20270 :(
Có vẻ như kg khác gì mấy thằng HL3 rồi
Lại kg kịp up để đy chơi tối thứ 7

Chú ơi, mai mốt chú minh họa thêm cái memory cho anh em mở mang tầm mắt, hình như ROM chỉ khác nhau cái đó chứ gần như 3-4 RM gần đầy 3 pic đầu đã giống nhau đến 2 rồi :D

kehantinh

Có ai để ý gì hem, topic mới mở 1 ngày đã hơn 1k5 lượt xem, mà đâu có nhìu người việt có máy và quan tâm i900 đến thế
Hình như cả forum modaco đang dồn qua đây hay sao á :D

lekhai

Kehantinh giỏi thiệt, hum nay thì link down đã có đầy bên forum modaco lun. :)) :)) :)) :)) :)) :))