• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iATM v1.0 - Hỗ trợ FW 2.x và FW 3.x

tinh_la_gi

Administrator
Nếu anh em đã từng dùng bản iATM của admin kawa thì chắc chắn đây sẽ là phần mềm các bạn mong đợi nhất.

Thời gian qua vì côgn việc và chuyến đi Huế nên việc làm data phải gát lại.

Nay lập topic này xin thông báo đến anh em việc chuẩn bị ra đời phiên bản iATM v1.0 chạy tốt trên FW 2.x và 3.x (Phiên bản thử nghiệm thực tế 2.2 , 2.2.1 và 3.0)

Trong phiên bản này có mục riêng dành cho quảng cáo, phân loại theo tỉnh thành.

Anh em nào là cửa hàng có nhả ý muốn quảng cáo hoặc ủng hộ

Có thể nạp thẻ theo cách thông dụng hoặc các chia sẽ tài khoản của Mobifone Tại Đây
Hoặc chuyển vài k vào stk VCB : 0181000934126 (CTK: Huỳnh Ngọc Tú)

Thông tin cần có:
+ Địa chỉ
+ Tên Cửa hàng
+ Số điện thoại

Vui lòng gọi vào số điện thoại trên bằng số điện thoại đăng ký để xác nhân bạn là người đăng ký quảng cáo. Tránh trường hợp ngoài ý muốn.

TLG

AntiPlus

Có iATM rồi hay quá ... mình muốn cài đặt phần mềm này thì cài làm sao vậy bạn ?

tinh_la_gi

Administrator
Cái này là tùy lòng hảo tâm ủng hộ của anh em thôi. không quan trọng nhiều hay ít ...

Gấp rút cho anh em xem 1 đoạn demo :p

XuanTruong

Super V.I.P
Nay mới nhìn thấy Topic này! 80% cả tuần nay giờ mới lên 81%? LÂU THÍA!:D

tinh_la_gi

Administrator
Nay mới nhìn thấy Topic này! 80% cả tuần nay giờ mới lên 81%? LÂU THÍA!:D

Em mới về ... mà ngày nào củng tiệc tùng hết tối qua liệt luôn...tới 3h mới thức dzậy :((

HHN

Well-Known Member
Làm được 4 layout rồi hả, anh ngâm kíu mãi mà không được :)) thêm được nhưng vào trong nó lại không có :D

AntiPlus

Khi nào có demo cho xem vậy bạn ... mình cũng đang muốn xem qua cho thỏa thích ... hehehe.

hminh

Chưa có Iphone nhưng donate trước luôn ... check ATM đi hihiihi
Không biết lúc này đang bận việc nhà thì khi nào cái iATM này mới xong đây??!!:-?

hachithanh091

đợi lâu lắm rồi, bây giờ sắp được xài rồi, hôm nọ có công việc gấp đi sài gòn, mà không mang nhiều tiền mặt lúc cần phải đi lòng vòng hơn 1 cây số để tìm máy ATM để rút tiền (đi bộ mới chết chứ)

tinh_la_gi

Administrator
Vì gia đình có việc gấp nên không phát triển tiếp được...
Đến hôm nay công việc gia đình mới tạm ổn .. sẽ thu xếp làm xong phần data của 3 bank còn lại.

Than^

magiclyly

em chờ tin của SM. hi. em tìm cái này quá trời. giờ mới thấy. hi. thanks SM cái.

pdana

Phần mềm này có khác gì của Admin kawa không nhỉ, không biết cài nào ra trước đây.

magiclyly

bác ơi! hôm nay 26 rùi mà sao vẫn chưa có tin!!! mong mong mong mongggggggggggggg