• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlacklist 2.0.1 - Phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn

vtp9x

iBlacklist 2.0.1 - phần mềm chặn cuộc gọi và tin nhắn bản mới nhất vào Cydia để cài :))

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

mình đang dùng cái PYsL chắc phải gở ra cài cái này wa o lại bi đung soft thì ăn táo chắc .thanks

Zguy3n

Em không thể Down ở Rapid vì dùng VNN.,..HIx..Bác có host nào khác dễ down hơn không?? Như Media...chẳng hạn

bodyguard

Các bác ơi, sao ko sử dụng dc vậy? Cứ nhấn icon là no vừa vào là thoát ra liền àh...?

bodyguard

làm hết đủ mọi cách rùi bác ơi, đầu tiên em cài file .app, sau đó set và reset, sau đó vào icon thì cứ thoát ra hoài. Tiếp đó, em copy file thuốc, vào đúng đường dẫn và set cuối cùng vẫn ko vào được..potay !!!Mong bác giúp thêm với...

NguyenThanhLuan

làm hết đủ mọi cách rùi bác ơi, đầu tiên em cài file .app, sau đó set và reset, sau đó vào icon thì cứ thoát ra hoài. Tiếp đó, em copy file thuốc, vào đúng đường dẫn và set cuối cùng vẫn ko vào được..potay !!!Mong bác giúp thêm với...
Nếu bạn cài cái file .app của chủ topic thì không work được là đúng rùi vì nó còn mấy cái file rời rạc lạc đàn nữa mà :)) ! Vô cydia cài vèo cái rồi down file crack là ọki :D

hasitinh

làm hết đủ mọi cách rùi bác ơi, đầu tiên em cài file .app, sau đó set và reset, sau đó vào icon thì cứ thoát ra hoài. Tiếp đó, em copy file thuốc, vào đúng đường dẫn và set cuối cùng vẫn ko vào được..potay !!!Mong bác giúp thêm với...[/

bắc cứ lên cydia hay install m à càc đặt cũng được mà trên đó cũng có thuốc cả rồi đó .chúc cả nhà đều vui nhe1 !!!!!!

vnuh

Dùng chương trình này cẩn thận mình sau khi cài bị conflict bây giờ không dùng phone được nữa, mở iblacklist thì lên không biết phải xử lý thế nào, có thử install lại và uninstall nhưng chức năng phone cứ nhấn vào rồi nhảy ra lại springboard. Các bạn có thể chỉ giúp cách khắc phục không ? Cảm ơn

AnhTu

Super V.I.P
Dùng chương trình này cẩn thận mình sau khi cài bị conflict bây giờ không dùng phone được nữa, mở iblacklist thì lên không biết phải xử lý thế nào, có thử install lại và uninstall nhưng chức năng phone cứ nhấn vào rồi nhảy ra lại springboard. Các bạn có thể chỉ giúp cách khắc phục không ? Cảm ơn
Mọi người vẫn dùng bình thường bạn à, có lẽ bạn đã thiết lập cấu hình như thế nào rồi nên mới gây lỗi như trên, có lẽ nên mở bằng iPhone PC Suite để xóa iBlacklist.app, reset iPhone & thử chức năng phoen xem có bình thường chưa, rồi tiến hành cài lại thử xem nhé.

hasitinh

mình thì cài đặt wa install cũa zacklyn nên không biết vần đề khì cài đặt app wa application .theo mình cài đặt wa install thì an toan 2 hơn vì mình vận dùng bình thương .chúc vui nhé !!!

hasitinh

File đính kèm đây cho các Bạn không download được trên Rapid! Có file hướng dẫn kèm theo!;;):D

mình đã test thử và có nhận xét thề này nếu bạn đã thuốc thì có thể chặn đc nhiều hơn 2 contrac cả cuộc gọi lận tin nhắn rất tốt đó .chúc cả nhà đều vui .

Gozilla85

Đã crack nhưng ko biết làm thế nào chặn dc cuộc gọi và sms, các anh em hướng dẫn giúp với :D?