• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBlacklist 6.1 Việt hóa bởi Aqua Sta [hỗ trợ iOS 6]

PhamDung

em dùng fw 4.3.3
cài iblacklist thì cứ có ai gọi nó cứ chậm chậm máy là sao hả các anh?

Có cảm giác là bị giống vậy, nó ko tương thik hay sao ấy, ko biết iphone có phần mềm chặn cuộc gọi good hơn ko đây, haizz, thấy mcleaer cũng chúi

DaiNhi

Bác nào cài iBlacklist 5.0-2 Việt hoá của mod AquaSta cho em xin cái Localizable.strings với, plz.

HTC_VUTHANH

Moderator
Mình thấy thằng iBlacklist này hay phết nhưng dùng thằng kuaidial nó tích hợp luôn lên ....:(

AquaSta

Moderator
Mình thấy thằng iBlacklist này hay phết nhưng dùng thằng kuaidial nó tích hợp luôn lên ....:(
Mình cũng thích dùng KuaiDial nhưng mà nó chưa chạy tốt trên iOS 5, nếu cài vào thì ứng dụng nhắn tin bị lỗi không gửi và nhận tin nhắn được. KuaiDial còn khuyết điểm là chỉ chặn được 2 số, nhưng dù sao một phần mềm free có nhiều chức năng như thế vẫn tốt, đang rất chờ KD update mới

HTC_VUTHANH

Moderator
Mình cũng thích dùng KuaiDial nhưng mà nó chưa chạy tốt trên iOS 5, nếu cài vào thì ứng dụng nhắn tin bị lỗi không gửi và nhận tin nhắn được. KuaiDial còn khuyết điểm là chỉ chặn được 2 số, nhưng dù sao một phần mềm free có nhiều chức năng như thế vẫn tốt, đang rất chờ KD update mới
ặc.Thảo nào phần mềm nhắn tin(mặc định) của mình bị lỗi vô cái out ngay là do thằng này chăng.Dùng bitesms không bị gì

AquaSta

Moderator
Cập nhật iBlacklist 5.1-2 Việt hóa ở bài đầu tiên

AquaSta

Moderator
Cập nhật iBlacklist 5.1-3 Việt hóa ở bài đầu tiên
Phiên bản hai ngôn ngữ Anh-Việt

huynhminhhung

(xin các xếp cho em gởi bài yêu cầu vào đây ) AquaSta kính mến ! củng đã lâu không thấy anh VH app mới nữa nhất là cho ISO 5 , nay mình nhờ bạn giúp VH cho mình Springtomize2- 1.2.2 . thấy cái này hay quá mà mình thì không rành tiếng Anh nhiều . cảm ơn anh

AquaSta

Moderator
Pác ơi source http://cydia.hackphone.us không add được vào Cydia ?
Bác thông cảm, bên công ty hosting thằng kỹ thuật nó làm gì ý mà hosting của em không truy cập được nên từ hôm qua đến giờ không vào web + cydia của em được. Nãy em đã fix được rồi giờ nó lại bị rồi, bác chịu khó đợi mai ngày kia
(xin các xếp cho em gởi bài yêu cầu vào đây ) AquaSta kính mến ! củng đã lâu không thấy anh VH app mới nữa nhất là cho ISO 5 , nay mình nhờ bạn giúp VH cho mình Springtomize2- 1.2.2 . thấy cái này hay quá mà mình thì không rành tiếng Anh nhiều . cảm ơn anh
Dạo này mình bận lắm, chuẩn bị lấy zợ nên phải nghỉ công việc, app cũng Việt hóa không ít :D 1 tuần vẫn được 1 - 2 cái nhưng không post lên đây, với lại dạo này đang iOS 4 để làm nốt mấy cái app iOS 4

h3ll

Dạo này mình bận lắm, chuẩn bị lấy zợ nên phải nghỉ công việc, app cũng Việt hóa không ít :D 1 tuần vẫn được 1 - 2 cái nhưng không post lên đây, với lại dạo này đang iOS 4 để làm nốt mấy cái app iOS 4
Chúc mừng anh nha.(sr cho em spam 1 phát) :D:D

huynhminhhung

Dạo này mình bận lắm, chuẩn bị lấy zợ nên phải nghỉ công việc, app cũng Việt hóa không ít :D 1 tuần vẫn được 1 - 2 cái nhưng không post lên đây, với lại dạo này đang iOS 4 để làm nốt mấy cái app iOS 4[/QUOTE]

vậy thì chúc mừng bác đã có vợ ,

AquaSta

Moderator
Chúc mừng anh nha.(sr cho em spam 1 phát) :D:D

vậy thì chúc mừng bác đã có vợ ,[/QUOTE]
1 tháng nữa là mình tổ chức cưới rồi mà chưa chụp ảnh cưới :p, bận quá, tối nào có tí thời gian vẫn việt hóa đấy nhưng nhiều khi không hoàn thành được, ưu tiên các ứng dụng đã có Việt hóa nhưng ra bản cập nhật thì mình sẽ làm trước. Có một vài ứng dụng thay đổi hàng loạt strings khiến mình cũng phải làm và sửa lại rất nhiều :D như QuickDo 3.6

cat_nobita

IP4 5.0.1 làm mọi cách vẫn không dùng được iBlacklist 5.1 -3. Cài vào nhưng không chặn được, mặc dù đã làm mọi cách.