• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth đã có trên Cydia

HoaCK

các bác vô cydia giờ có ibluetooth rùi đó mỗi tội ko mua ko dùng đc,chán quá

Không cần phải mua bạn nhé.

Vào đây down về.

Copy file iBluetooth_ vào thư mục Applications\iBluetooth.app và set 7777 sẽ hưởng thành quả nhé.

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

các này là các bạn có thể gui file bằng bluetooth rồi đó mà o bị giới hạn 7 ngày như bạn demo nưa

achille2k

Vào đây down về.

Copy file iBluetooth_ vào thư mục Applications\iBluetooth.app và set 7777 sẽ hưởng thành quả nhé.

Thuốc hả bác? Có vẻ hot đây! Đã dùng thuốc và chỉ có một câu nói là: QUÁ TUYỆT

Câu hỏi khác có A2DP cho tai nghe không nhỉ? Bác nào có tai nghe bluetooth thử xem.

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

bạn hãy tju73 dùng xem có vấn đề gì không nhé. mình chưa có máy để thử ,buồn thiệt

volvn1187

bây h iphone co kem cạnh j so với những máy khác ai jam nói iphone không co bluetooth nữa. thanks các bác

Fed5800Ex

cài trực tiếp trên cydia được ko bác? sao nó bắt register? bấm để reg thì treo máy, rồi báo lỗi

IPHONE12

cài trực tiếp trên cydia được ko bác? sao nó bắt register? bấm để reg thì treo máy, rồi báo lỗi

Hnay zô Cydia thấy có ibluetoot sướng quá cài lun ai ngờ lại giống hệt b nỳ.ai đã test thành công xin cho ý kiến

Hungpdahl

Well-Known Member
Đã tes thành công và đương nhiên là có bùa cho pm này rùi.Giờ đây không fai phàn làn về bluetooth rùi.
1. Cài ibluetooth từ cydia vào iphone,sau đó vô đây tải thuốc lắc về.http://www.mediafire.com/?gmnmm1jwz0l
Giải nén ra có 2 phai cop cả 2 phai đó vào private\var\stash\Applications\iBluetooth.app.
Set 7777 cho thư mục ibluetooth ( 7777 nhá chứ ko phải 0777 đâu nhé )
Restart , bây giờ tha hồ xài bluetooth .

Nhớ thanks nhé.

Chỉnh sửa cuối:

nh0kb0y

Chuyển cho máy khác được nhưng máy khác dò Iphone ko ra ( em thử Iphone + N81) ai biết giúp em Thank!b-)

thanbien000

Vào đây down về.

bác ơi sao link của bác em down hok đc zạ.check lại dùm em,cám ơn bác

achille2k

Vào đây down về.

Tưởng đây đã là thuốc rồi?

Đã tes thành công và đương nhiên là có bùa cho pm này rùi.Giờ đây không fai phàn làn về bluetooth rùi.
1. Cài ibluetooth từ cydia vào iphone,sau đó vô đây tải thuốc lắc về.http://www.mediafire.com/?gmnmm1jwz0l
Giải nén ra có 2 phai cop cả 2 phai đó vào private\var\stash\Applications\iBluetooth.app.
Set 7777 cho thư mục ibluetooth ( 7777 nhá chứ ko phải 0777 đâu nhé )
Restart , bây giờ tha hồ xài bluetooth .

Nhớ thanks nhé.

Thuốc này phê hơn sao bạn?:-??