• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iBluetooth for OS 3.0

cantona12345

cảm ơn bác đã trả lời. Thì ra gửi file nhạc giữa 2 iphone qua blutooth thì chỉ lưu được thôi chứ không dùng để nghe được. bác cho hỏi luôn, khi lấy nhạc từ Itune vào iphone thì nhạc đấy nằm ở đâu vậy? bác cho em biết đường dẫn nhé. Thanks.

Zenki

Super V.I.P
cảm ơn bác đã trả lời. Thì ra gửi file nhạc giữa 2 iphone qua blutooth thì chỉ lưu được thôi chứ không dùng để nghe được. bác cho hỏi luôn, khi lấy nhạc từ Itune vào iphone thì nhạc đấy nằm ở đâu vậy? bác cho em biết đường dẫn nhé. Thanks.
Nhạc khi Sync từ iTunes vào iPhone sẽ được nằm trong /private/var/mobile/Media/iTunes_Control/Musics nhưng tất cả File nhạc đã được mã hóa và đổi tên, không thể nào lôi ra lại được đâu :D

achille2k

Nhạc khi Sync từ iTunes vào iPhone sẽ được nằm trong /private/var/mobile/Media/iTunes_Control/Musics nhưng tất cả File nhạc đã được mã hóa và đổi tên, không thể nào lôi ra lại được đâu :D

Chỉ đổi tên thôi bác ạ. Không mã hóa ợ. Lấy ra dùng bt nhưng chỉ tội không biết bào nào vào bài nào :D

Hellpro

Bạn ơi có thể cho mình cái link # được hok? Mình hok down được từ medifire. Trung Quốc nó chặn IP

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn ơi có thể cho mình cái link # được hok? Mình hok down được từ medifire. Trung Quốc nó chặn IP

Dùng chương trình GIẢ IP hoặc Proxy mà Down chứ, trước kia ở VN cũng vậy đó, Anh Em họ chơi tuốt!;)

firstdream1269

cái này mình cài xong vào ip rồi bật lên, đeo tai nghe bluetooh là nghe đc hả bạn. Mình chưa rõ vấn đề đó lắm. Bạn nào có thể giải thích dùm mình ko ?

m0nk3y86

cái này mình cài xong vào ip rồi bật lên, đeo tai nghe bluetooh là nghe đc hả bạn. Mình chưa rõ vấn đề đó lắm. Bạn nào có thể giải thích dùm mình ko ?

iBluetooth chỉ để hỗ trợ IP gửi & nhận file ảnh, vì IP chỉ tích hợp bluetooth để kết nối vs tai nghe. Còn bt bạn cứ mua tai nghe bluetooth tương thích vs IP mà có chế độ nghe nhạc thì nghe đc lun à, he he.

trungchay

tren ip 2g vao cydia add source "apt.dmytro.me" roi cai A2DP Enabler.Sau do vao chuong trinh enabled no roi thu xem sao!