• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Icenis by Dsma s60v5 belle-edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Icenis by Dsma s60v5 belle-edit by Duylinh27884

Vì theme này trên ovi bán tới 90ngàn nên ko thể mua bằg cách thanh toán qua hóa đơn di động và sau gần 1 tuần tìm kiếm trên mạg mà vẫn ko kết quả nên phải tự thân vận động lấy 1 theme khác cũng của Dsma là Azenis edit lại:( đau lòng hơn là sau khi đã tạm xong thì lại tìm đc bản cho s^3,phí cả công:(( bản mình edit làm trên theme nền của s60v5 và dùg định dạng svg nên hỗ trợ tốt cho v5,ai dùg s^3 cài xong set theme mà bị trắng máy ở một vài chỗ thì khởi độg lại máy nhé!

LINK DOWNLOAD

ace_hp7

Active Member
bác Linh bỏ hết mấy cái layout ,hiệu ứng bóng ..v..v nên icon nó nhẹ hơn thì fai,iem nhớ trc kia cài theme Azenis có 4M mà chả hiểu máy cứ lag lag

tinh_la_gi

Administrator
Phải chi Mod duylinh chuyển nhà sang Apple thì anh em tha hồ có theme rồi .. gato với sym quá :D

duylinh27884

Moderator
he he. lần này đỡ được 1 phần GATO với anh rồi ;))

Chuyển hộ khẩu sag s^3 cho rồi:))

bác Linh bỏ hết mấy cái layout ,hiệu ứng bóng ..v..v nên icon nó nhẹ hơn thì fai,iem nhớ trc kia cài theme Azenis có 4M mà chả hiểu máy cứ lag lag
đâu có,vẫn còn mà,tại icon màu trắg nên nhìn ko rõ như icon của azenis đó bác,các icon mìh edit lại để luôn địh dạg svg chứ nếu chuyển qua svgb chắc còn nhẹ hơn nữa:D
Phải chi Mod duylinh chuyển nhà sang Apple thì anh em tha hồ có theme rồi .. gato với sym quá :D

E cũg muốn lắm nhưg hem có tiền để bơi qua apple :D

papa1210

Member
lúc mình cài vô máy 5530 hình nên trong menu màu trăng không phải màu đen như trong hình, chữ trăng nữa nên khó nhìn

duylinh27884

Moderator
lúc mình cài vô máy 5530 hình nên trong menu màu trăng không phải màu đen như trong hình, chữ trăng nữa nên khó nhìn

Đúg rồi bạn,trên v5 thì nền hs trắg và nền menu cũg trắg luôn,cái bạn thấy là mìh cài trên belle nên nền menu nó tối hơn;;)thay 1 hình khác màu tối vào là dễ nhìn thôi tại mình muốn cho nó giốg như bản của belle nên mới dùg nền trắg :D